Tunda walilokula Adam na Hawa ni tunda gani?

Tunda walilokula Adam na Hawa ni tunda gani?

BABA SANIAH

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Posts
4,777
Reaction score
6,269
Aiseee,mambo ni vipi,tushafungwa sasa tuendelee na mwngine.
Mimi sio mjuzi saaana,nauliza kwa wanaojua humu,maana wengine kila kitu wananukuu maandiko ya mungu.
Ni tunda gani walilokula? Wengine wanasema komamanga.
Wengine walikwich kwich,
Wengine tunda LA mti WA wakati,ili mradi kila mmoja asema lake.
Hebu njooni hapa tufahamishane,Ila msinukuu manneno ya vitabu maana humu kila mmoja na imani yake, na wengine hawana dini.
Na ukisoma utakuja ona kuna Dino zaidi ya 100 duniani.
Mfano .Buddha,Hindu, Shinto. Jews, Islam, Christian na zingine ambazo sikuzitaja.
 
Tunda kama tunda la mti/mmea ndomana alikula yeye kwanza kisha akampa mumewe na si vingivevyo.

Sa kama hutaki nukuu uzi utajadiliwaje? Kwa kufikirika au unataka tujadili michango ya kizinzi
 
Aiseee,mambo ni vipi,tushafungwa sasa tuendelee na mwngine.
Mimi sio mjuzi saaana,nauliza kwa wanaojua humu,maana wengine kila kitu wananukuu maandiko ya mungu.
Ni tunda gani walilokula? Wengine wanasema komamanga.
Wengine walikwich kwich,
Wengine tunda LA mti WA wakati,ili mradi kila mmoja asema lake.
Hebu njooni hapa tufahamishane,Ila msinukuu manneno ya vitabu maana humu kila mmoja na imani yake, na wengine hawana dini.
Na ukisoma utakuja ona kuna Dino zaidi ya 100 duniani.
Mfano .Buddha,Hindu, Shinto. Jews, Islam, Christian na zingine ambazo sikuzitaja.
Parachichi
 
Aiseee,mambo ni vipi,tushafungwa sasa tuendelee na mwngine.
Mimi sio mjuzi saaana,nauliza kwa wanaojua humu,maana wengine kila kitu wananukuu maandiko ya mungu.
Ni tunda gani walilokula? Wengine wanasema komamanga.
Wengine walikwich kwich,
Wengine tunda LA mti WA wakati,ili mradi kila mmoja asema lake.
Hebu njooni hapa tufahamishane,Ila msinukuu manneno ya vitabu maana humu kila mmoja na imani yake, na wengine hawana dini.
Na ukisoma utakuja ona kuna Dino zaidi ya 100 duniani.
Mfano .Buddha,Hindu, Shinto. Jews, Islam, Christian na zingine ambazo sikuzitaja.
Tunda lenyewe ni papuchi kutafunwa.
Alianza shetwani akamtafuna(akambikiri) Eva

Kisha huyo mwanamke akampelekea tunda(papuchi) na Adam akala(akapiga).

Ndo maana Mungu hawezi kumsamehe Shetwani maana alimfaidi yule mwanamke utamu wote.
 
Tunda, fruit, ndomana alikula yeye kwanza kisha akampa mumewe na si vingivevyo.

Sa kama hutaki nukuu uzi utajadiliwaje? Kwa kufikirika au unataka tujadili michango ya kizinzi
Mkuu,wana jf wakianza weka nukuu toka vitabu vya dini itakua tunatangaza dini Fulani Fulani wakati si lengo,
Lengo kila MTU awe huru kujadili asifungwe nna mawazo au nukuu za dini Fulani.
 
Mkuu inasekana walifanya mchezo mtamu wa kuvunja amro ya 6 walijigijigi ndo maana ya kula tunda la ujuzi wa mema na mabaya yaani tunda katikati inasemekana nyoka ndo alimhadaa mama etu Hawa na kumpa utamu wa tunda la katikati na Adam nae akafata kula hilo tunda la Hawa.. Sema wachungaji na wahubiri hawawezi kusema hadharani kilichotokea maana mnakuta mpo ibada na watoto wadogo.
 
Kwani hao Adam na Hawa si alama ya uumbaji ambapo reference ya kila walichokifanya ipo vitabuni,

sa unataka mawazo binafsi kama unaulizia historia ya muungano ambayo kuna walioshuhudia hawahitaji kusoma ili wakuelezee
Mkuu,wana jf wakianza weka nukuu toka vitabu vya dini itakua tunatangaza dini Fulani Fulani wakati si lengo,
Lengo kila MTU awe huru kujadili asifungwe nna mawazo au nukuu za dini Fulani.
 
Tunda lenyewe ni papuchi kutafunwa.
Alianza shetwani akamtafuna(akambikiri) Eva

Kisha huyo mwanamke akampelekea tunda(papuchi) na Adam akala(akapiga).

Ndo maana Mungu hawezi kumsamehe Shetwani maana alimfaidi yule mwanamke utamu wote.
Uko sahihi
 
Yani hilo tunda nalitafuta sn
Ndo maana na mie nataka nijue,kila mlolkole au mwanadini aliebobea ninapomuuliza ananipa jibu tofauti na mwingine,kuna mmoja alinniambia mpaka use na roho mtakatifu ndo utajua tunda gani
 
Back
Top Bottom