Tunaweza kupiga story?

Guys najaribu kupost uzi kwa mara ya kwanza kwenye JF mpya tena kwa VPN, yeey!

Okay nipo bored, njooni tupige story mbili tatu, nipo Unguja sijui kwanini nikiwa huku nakua bored kuliko nikiwa Dar.....
Dokta kwanini unachukia wanaume?
 
Hey beautiful, long time hope unaendelea vizuri,

Jibu lako: hapana SICHUKII Wanaume kabisa ila SIVUTIWI KIMAPENZI na Wanaume
Naendelea vema, shukrani sana,
Kitu gani kinakuvutia kwa mwanamke na je ulishawahi kua na mahusiano na mwanaume kabla?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…