Tunawataka waje: CUF wa Lipumba yawatambia CHADEMA

Tunawataka waje: CUF wa Lipumba yawatambia CHADEMA

Kweli usidhani kila mwenye nywele ana akili. Yaani baada ya kujaribu kuua upinzani kwa dola sasa mmeamua kuua kwa kuleta fyoko fyoko ndani ya vyama?? UKAWA mmepigika kirahisi hivi?? Mapandikizi yamesimikwa kwa nguvu, madiwani wanavurugwa utashi wao kwa pesa, sasa umoja umevamiwa kwa maneno mbofu mbofu. Yewoooomi. Nasema, inauma,
Ni lini tutakaa tuwe na siasa za kupingana kwa hoja wala sio vihoja?? Kweli tulikuwa hatujafikia kujitawala wenyewe
Mkuu upinzani hakuna mgogoro wowotw hao madiwani wamehongwa lipo wazi kabusa hta lema alishasema toka may kuwa mpango huo utaanzai kanda ya kaskazini!!!! kuhusu CUF lipumba haungwi mkono zaidi anapewa kiburi na dola kupitia msajili kuendeleza uharamia ili kuua upinzani zaidi ya hapo ukawa bado ni ngangari ukitaka kujua hilo siku maalim akihama CUF utaona kma hii cuf itakayobaki na lipumba itaambulia lolote 2020!!!!
 
Na wametamka wazi wana usongo na kichwa cha Kubenua, Sijui kawafanya mini jana
 
Kweli usidhani kila mwenye nywele ana akili. Yaani baada ya kujaribu kuua upinzani kwa dola sasa mmeamua kuua kwa kuleta fyoko fyoko ndani ya vyama?? UKAWA mmepigika kirahisi hivi?? Mapandikizi yamesimikwa kwa nguvu, madiwani wanavurugwa utashi wao kwa pesa, sasa umoja umevamiwa kwa maneno mbofu mbofu. Yewoooomi. Nasema, inauma,
Ni lini tutakaa tuwe na siasa za kupingana kwa hoja wala sio vihoja?? Kweli tulikuwa hatujafikia kujitawala wenyewe

chadema mnasumbuliwa na laana ya Daktari Slaa na uchafu wa Lowassa
 
Mkuu upinzani hakuna mgogoro wowotw hao madiwani wamehongwa lipo wazi kabusa hta lema alishasema toka may kuwa mpango huo utaanzai kanda ya kaskazini!!!! kuhusu CUF lipumba haungwi mkono zaidi anapewa kiburi na dola kupitia msajili kuendeleza uharamia ili kuua upinzani zaidi ya hapo ukawa bado ni ngangari ukitaka kujua hilo siku maalim akihama CUF utaona kma hii cuf itakayobaki na lipumba itaambulia lolote 2020!!!!
Kama chadema mnahongeka kirahisi hivi, mkipewa nchi si mtaiiuza asubuhi tu
 
Sasa kweli ikitokea CDM tukiamua kwenda hivi hao CUF kuna wanachoweza kufanya kweli? Wanachama hata laki 5 hawafiki
 
Kuna chama kinaitwa UKAWA?
Anyway,
If that the case mbona Kafulila kaikimbia NCCR kajiunga CDM! Wakati ukawa ni wamoja?
Ukawa ni moja utasemaje huu mgogoro chadema haiwahusu. Upatikanaji wa wabunge wengi wa Cuf ni kuungana kwao ndo faida iliyopatikana

Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
 
Eti leo Maalim Seif Sharif anaitwa msaliti, vipi kuhusu Lipumba yeye tumwite je?
 
​

Katibu mkuu wa CUF amebainisha mbinu chafu za CHADEMA za kuiua CUF na kuhatarisha amani ya nchi. Akieleza kuwa CHADEMA ndio wachochezi wakubwa wa mgogoro wa CUF. CHADEMA wamekuwa na vikao mbalimbali na wasaliti wa CUF na kutoa matamko mbalimbali yenye lengo la kuhujumu CUF.

Lengo kubwa la CHADEMA wanahisi wakiua CUF, CHADEMA watashamiri. CUF ipo kwa mujibu wa sheria ya vyama vya siasa kwa kanuni namba 5 ya uanzwishaji wa vyama vya siasa inayokataza chama kimoja kutumia nguvu iliyonayo ya pesa, dola kuingilia chama kingine.Hivyo washaripoti kwa vyombo vya dola na msajili wa vyama.

My take
Kwa kuwa CHADEMA imekiuka sheria ya uanzishwaji wa vyama vya siasa kanuni ya 5 kwa kuingilia kwa wazi chama cha CUF na kuhatarisha amani ya nchi ningeomba msajili wa vyama aangalie ni jinsi gani anaweza kuiadhibu CHADEMA ikiwezekana kukifutia usajili kwani wamekiuka sheria ili iwe fundisho kwa vyama vingine.
 
Hivi Kambaya nae ni mtu wa Tabora?! Maana Lipumba Tabora,Sakaya Tabora!! Wanaanza kuchukua nafasai ya usaliti kwa juu toka Kigoma,Dr. Kaborou,Masumbuko,Machali,Zitto!!
 
CDM Wameanza kupoteana sasa ivo wataangukia pua,.. Izi zote ni ubinafsi ya baadhi ya viongozi wa juu,.. [HASHTAG]#Ukitakayote[/HASHTAG] utakosa yote
 
Sisiem ndo yenye Shida maana bila yule msajili kumtambua lepropesa yote haya yasingalikuwepo

Sent from my Leader Plus using JamiiForums mobile app
 
Kama chadema mnahongeka kirahisi hivi, mkipewa nchi si mtaiiuza asubuhi tu
hahahhhahahaha kwahyo wajinga wachache walionunuliwa kuhama chama utalinganisha na waliokataa????? umeshawahi jiuliza wangapi wanahongwa afu wanatolea nje?? unafkiri chadema imewezaji kusurvive miaka 20 wakati vingine vimejifia katikati mfano nccr au kma unavyoona cuf kwa sasa huku bara??? ni sababu kuna wazalendo wengi sana hivyo watu wachache wanaokichafua chama ni sisimizi tu ndani ya wanachama mamilion waadilifu mtu kma kigaila au albanie au late saanane wanahongeka kweli??? na hao ndio wapo makao makuu!!! jikfirie mkuu

pia kuhusu rushwa we all know ccm nyie mmeshatuuza sana je hayo matrilion ya makinikia nani alikula rushwa?? ESCROW?? meremeta?? deep green?? mwananchi ile ya bandari??? EPA ??? richmond?? hao kote maccm yameiba na yametuuza ssa unajengaje hoja kuwa sisi tutauza nchi wakati chama kiliopo kilishatuuza

hivi watanzania IQ zetu zina shida gani
 
​

Katibu mkuu wa CUF amebainisha mbinu chafu za CHADEMA za kuiua CUF na kuhatarisha amani ya nchi. Akieleza kuwa CHADEMA ndio wachochezi wakubwa wa mgogoro wa CUF. CHADEMA wamekuwa na vikao mbalimbali na wasaliti wa CUF na kutoa matamko mbalimbali yenye lengo la kuhujumu CUF.

Lengo kubwa la CHADEMA wanahisi wakiua CUF, CHADEMA watashamiri. CUF ipo kwa mujibu wa sheria ya vyama vya siasa kwa kanuni namba 5 ya uanzwishaji wa vyama vya siasa inayokataza chama kimoja kutumia nguvu iliyonayo ya pesa, dola kuingilia chama kingine.Hivyo washaripoti kwa vyombo vya dola na msajili wa vyama.

My take
Kwa kuwa CHADEMA imekiuka sheria ya uanzishwaji wa vyama vya siasa kanuni ya 5 kwa kuingilia kwa wazi chama cha CUF na kuhatarisha amani ya nchi ningeomba msajili wa vyama aangalie ni jinsi gani anaweza kuiadhibu CHADEMA ikiwezekana kukifutia usajili kwani wamekiuka sheria ili iwe fundisho kwa vyama vingine.

Hivi huyu mama kakubali kutumika hivi?? yaani leo hii anawaona chadema wanatala kuiua CUF anasahau walivyobebwa na chadema huku bara hadi wakafanikiwa kupata wabunge wengi wa kuchaguliwa kuliko hata chadema then leo hii anawaona wanataoka kuimaliza cuf??? hivi kweli cuf ni threat kwa chadema!!! yaani chama ambacho bara hakijawahi fikisha wabunge hta wa5 ndio chadema kitumie nguvu nyingi kukimaliza??? kwa angesema maalim ningemuelewa maana kwa zenji haina mjadala kuwa cuf ndio kila kitu!!!!

Hawa hawajielewi wanashindwa kuona kiini cha mgogoro ni mtu kususa afu baadae anarudi kwa mabavu !! kma wangekuwa na busara wangemwambia arudi wakati wa uchaguzi ili ashinde kwa kishindo haya yote ya kuvamia ofisi cjui kumtimua seif ndio lawama zije chadema?? kwani lipumba alifukuzwa chamani au alijiondoa mwenyewe???
 
Back
Top Bottom