Tunawataka waje: CUF wa Lipumba yawatambia CHADEMA

Tunawataka waje: CUF wa Lipumba yawatambia CHADEMA

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Posts
10,310
Reaction score
6,548
Wafuasi wa CUF Lipumba Leo wamejitokeza kwa wingi katika ofisi yao iliyopo buguruni huku wakiimba kwa mori wakiwataka CDM waende katika ofisi zao.

Akizungumza na wafuasi wake pamoja na waandishi wa habari kaimu katibu Mkuu wa CUF anayetambuliwa na Lipumba, amesema wao wapo tayari kulinda ofisi yao endapo watavamiwa.

Magdalena alivitaka vyama vingine hasa CDM kuheshimu vyama vingine ambavyo vina katiba na vimepata usajili halali kutoka kwa msajili wa vyama vya siasa.

Bibi Magdalena ameandika barua kwa IGP kumjulisha juu ya vitisho wanavyopokea toka CDM na nakala imepelekwa pia kwa msajili wa vyama.

Chanzo: Azam news.

Nionavyo:

Wahenga walisema kua uyaone.
 
Wafuasi wa CUF Lipumba Leo wamejitokeza kwa wingi katika ofisi yao iliyopo buguruni huku wakiimba kwa mori wakiwataka CDM waende katika ofisi zao.

Akizungumza na wafuasi wake pamoja na waandishi wa habari kaimu katibu Mkuu wa CUF anayetambuliwa na Lipumba, amesema wao wapo tayari kulinda ofisi yao endapo watavamiwa.

Magdalena alivitaka vyama vingine hasa CDM kuheshimu vyama vingine ambavyo vina katiba na vimepata usajili halali kutoka kwa msajili wa vyama vya siasa.

Bibi Magdalena ameandika barua kwa IGP kimjulolisha juu ya vitisho wanavyopokea toka CDM na nakala imepelekwa pia kwa msajili wa vyama.

Chanzo: Azam news.

Nionavyo:

Wahenga walisema kua uyaone.
chadema waache kuingilia mambo ya cuf washughulikie mambo ya madiwani wao
 
Kweli usidhani kila mwenye nywele ana akili. Yaani baada ya kujaribu kuua upinzani kwa dola sasa mmeamua kuua kwa kuleta fyoko fyoko ndani ya vyama?? UKAWA mmepigika kirahisi hivi?? Mapandikizi yamesimikwa kwa nguvu, madiwani wanavurugwa utashi wao kwa pesa, sasa umoja umevamiwa kwa maneno mbofu mbofu. Yewoooomi. Nasema, inauma,
Ni lini tutakaa tuwe na siasa za kupingana kwa hoja wala sio vihoja?? Kweli tulikuwa hatujafikia kujitawala wenyewe
 
Kweli usidhani kila mwenye nywele ana akili. Yaani baada ya kujaribu kuua upinzani kwa dola sasa mmeamua kuua kwa kuleta fyoko fyoko ndani ya vyama?? UKAWA mmepigika kirahisi hivi?? Mapandikizi yamesimikwa kwa nguvu, madiwani wanavurugwa utashi wao kwa pesa, sasa umoja umevamiwa kwa maneno mbofu mbofu. Yewoooomi. Nasema, inauma,
Ni lini tutakaa tuwe na siasa za kupingana kwa hoja wala sio vihoja?? Kweli tulikuwa hatujafikia kujitawala wenyewe
Mkuu hujamalizia.YEWOOOMI NA WAKAAAAA

Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
 
CDM wanaingilia mgogoro husio wahusu.

Arusha madiwani wanaachia ngazi, badala ya kukaa na kufikiri nini cha kufanya wanarukia mambo ya CUF.
 
Chadema inawauma nini Lipumba kukalia ofisi?

au lengo lao wanataka waiteke ofisi wamtimue prof then wahamie wao kwa mgongo wa Ukawa?
 
Hivi mbona mnawatafuta sana chadema? Yaani hata walitulia mnawatifua tu ili mradi polisi ikawakamate viongozi wao na kuwapa kesi . Mungu anawaona
CUF [emoji131]

Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
 
Wafuasi wa CUF Lipumba Leo wamejitokeza kwa wingi katika ofisi yao iliyopo buguruni huku wakiimba kwa mori wakiwataka CDM waende katika ofisi zao.

Akizungumza na wafuasi wake pamoja na waandishi wa habari kaimu katibu Mkuu wa CUF anayetambuliwa na Lipumba, amesema wao wapo tayari kulinda ofisi yao endapo watavamiwa.

Magdalena alivitaka vyama vingine hasa CDM kuheshimu vyama vingine ambavyo vina katiba na vimepata usajili halali kutoka kwa msajili wa vyama vya siasa.

Bibi Magdalena ameandika barua kwa IGP kumjulisha juu ya vitisho wanavyopokea toka CDM na nakala imepelekwa pia kwa msajili wa vyama.

Chanzo: Azam news.

Nionavyo:

Wahenga walisema kua uyaone.
CHADEMA-Too many war fronts will never leave you safe.
 
Lipumba waambie ukweli vibalaka wako ulivyotembea mikoani akuna anae kutaka sasa waambie RUANGWA LIWALE MKOA WA LINDI ULIFANYWA NINI KAMA UTAKI KUWAMBIA UKWELI WALUUSU VIBALAKA WAKO WAJE MIKOANI WAKIONE CHA MOTO WATU TUNAASILA CCM A NA NYINYI CCB TUNAOMBA MUJE RUANGWA MUJE KUKUTA KILICHO MKUTA LIPUMBA

Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
 
Lipumba waambie ukweli vibalaka wako ulivyotembea mikoani akuna anae kutaka sasa waambie RUANGWA LIWALE MKOA WA LINDI ULIFANYWA NINI KAMA UTAKI KUWAMBIA UKWELI WALUUSU VIBALAKA WAKO WAJE MIKOANI WAKIONE CHA MOTO WATU TUNAASILA CCM A NA NYINYI CCB TUNAOMBA MUJE RUANGWA MUJE KUKUTA KILICHO MKUTA LIPUMBA

Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
K K K

Kusoma
Kuandika
Kuhesabu
 
Mmeshindwa kushughulikia ya madiwani wenu ya CUF hamyawezi.

Sent from my HUAWEI TAG-L21 using JamiiForums mobile app
 
Kweli programmer95 , kama nyie mlivyoacha kushughulika na mambo ya Kibiti sasa mnashughulika na kupadikiza migogoro kwenye vyama. Na kusingizia kesi watu, halafu sijaona kesi hata moja mmeshinda.
wewe mwenyekiti wako kashinda kesi ipi mbele ya serikali
 
CDM wanaingilia mgogoro husio wahusu.

Arusha madiwani wanaachia ngazi, badala ya kukaa na kufikiri nini cha kufanya wanarukia mambo ya CUF.
Ukawa ni moja utasemaje huu mgogoro chadema haiwahusu. Upatikanaji wa wabunge wengi wa Cuf ni kuungana kwao ndo faida iliyopatikana

Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom