Tunauza Viatu vya mpira wa miguu- bei cheee kabisaa

Tunauza Viatu vya mpira wa miguu- bei cheee kabisaa

engmtolera

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
5,149
Reaction score
1,441
Haya wale wadau wa michezo hususani mpira wa miguu,tunauza viatu vya kuchezea mpira wa mikuu kwa bei ya 65,000 kwa Pair,leather na sio plastic,mwenye macho haambiwi Tazama.
kama unahitaji tuwasiliane
1.+8613474113171
2.engmtoleraibrahim@gmail.com

PICHA
KIATU 1.JPGKIATU 2.JPGKIATU 5.JPGKIATU 7.JPG
 
Mi nataka vyenye meno madogo madogo lkn mengi kwani nafanyia mazoezi kwenye viwanja vigumu hivyo sihitaji hizo six ndefu kama vidole. Mnapatikana wapi hapa dar
 
Mi nataka vyenye meno madogo madogo lkn mengi kwani nafanyia mazoezi kwenye viwanja vigumu hivyo sihitaji hizo six ndefu kama vidole. Mnapatikana wapi hapa dar

myhem
hivyo kwa sasa hatuna,lakini kama unavihitaji tunaweza kuagizia,vipo na vinapatikana viwandani
 
chitambikwa
tuna ofisi hapa china,kama unahitaji mzigo mwingi tuwasiliane,bei zetu zinaendana na ubora.

Nashukuru sana , siwezi kuagiza kutoka china kwani nahitaji kidogo tu. Labda nikipata mtu wa kwenda huko nitamwagiza
 
Nashukuru sana , siwezi kuagiza kutoka china kwani nahitaji kidogo tu. Labda nikipata mtu wa kwenda huko nitamwagiza
chitambikwa
usiogope tunaweza kukupa sample ili uweze kututangazia biashara kama upo DSM
 
Ebana eeh! wah wah wah Ebana eeeh! hata mimi nahitaji hii kitu namba nayovaa mguuni ni 10 hebu toa ramani kwa TZ nitapata vipi pia naweza washikaji wanahitaji sana ila isiwe vile famba siku ya kwanza unavaa njumu zinangoka zenyewe oi
 
Ebana eeh! wah wah wah Ebana eeeh! hata mimi nahitaji hii kitu namba nayovaa mguuni ni 10 hebu toa ramani kwa TZ nitapata vipi pia naweza washikaji wanahitaji sana ila isiwe vile famba siku ya kwanza unavaa njumu zinangoka zenyewe oi

Duduwasha
hivi ni viatu visivyo na shaka,vipo safi nami navitumia mazoezini,unahitaji pair ngapi?
 
Back
Top Bottom