Nusratt
JF-Expert Member
- Dec 18, 2024
- 1,712
- 4,259
Ana mambo ya kike 👙Kwanini umpendi?
Ana mambo ya kike 👙Kwanini umpendi?
Hii huwa natumia ni nzuri sana walahi 😎Mimi natumia tor browser kuseleleka na kutiririka hapa jf kiulaini kabisa.
Tumia 1.1.1.1 hiyo kiboko unalipia 2500 tu kwa mweziKwa faida ya umma na wengi ni VPN gani ipo secured tuweze kutumia..
Maana VPN nyingine 🤔 Huwa wanauza taarifa ziki itajika
Nipo Netherlands 😊 MENEMENE TEKERI NA PERESI
Asante sanaaaaaa nduguHii huwa natumia ni nzuri sana walahi 😎
Tumia 1.1.1.1 hiyo kiboko unalipia 2500 tu kwa mwezi
Hawawezi hata kidogoHapa naona JF inaenda kupigwa ban mazima. Watakuwa wametukomesha kweli kweli
Nenda kwenye mabanda pale kwa Mfuga mbwa manzeseMwenye Pilau tafadhali aweke
Hahaa Mkuu mimi nataka huku maana hakuna admin kwa sasa, admin wamefungiwa ofisi na web. Hivyo admin ni sisi wenyewe. Tuma kama unazo tujaribu 😄Nenda kwenye mabanda pale kwa Mfuga mbwa manzese
Hamna....lipo jambo la gizani kuta nne zina siri kubwa!!Simpendi tu
Wala, silijui hilo jitu asilaniHamna....lipo jambo la gizani kuta nne zina siri kubwa!!
They can't do that, hii Dunia siyo.ya vilaza kama maCCMkwa hiyo una wasanua waibane ilipotee kabisa?
Mbona hauendi mahakamani kwenye kesi ya Lissu?Bila hata vpn inapasua anga bado.
mbona leo ni jumatatu?Mmepewa time Ili mjue kuwa pamefungwa,
J3 waeza zima rasmi.