Xi Jinping
JF-Expert Member
- Jun 14, 2023
- 9,518
- 28,748
Unajaribu kumaanisha nini mkuu? Maswali yako sijayaelewa?Ikiwa ON inasaidia nini? inaleta magruzi gani hii VPN ikiwa On? huu ukeybord worrior ndio some time unawaleta shida wakina Mello.
Unajaribu kumaanisha nini mkuu? Maswali yako sijayaelewa?Ikiwa ON inasaidia nini? inaleta magruzi gani hii VPN ikiwa On? huu ukeybord worrior ndio some time unawaleta shida wakina Mello.
Karanga za kazi gani mkuu?Nakuja kutetembelea andaa karanga
Umefika lini huko Kaka? Wewe baki tu hapa watunywe supu woteKwa Sasa Ndani ya mitaa ya Netherlands.
We endeleza kinyeo chako huko CCmHaujui kuwa Jay Z amefanya mambo Makubwa kuzidi hata marais wa Africa
Nahisi ushalewa mbona kaongea vzrIkiwa ON inasaidia nini? inaleta magruzi gani hii VPN ikiwa On? huu ukeybord worrior ndio some time unawaleta shida wakina Mello.
AppetiteKaranga za kazi gani mkuu?
Haaahaa 😂 😁 Jf kwa Sasa ukitaka kuingia bila VPN inakataa kwa Sasa nimewasha VPN kaka mitaa ya Netherlands 😊😊Umefika lini huko Kaka? Wewe baki tu hapa watunywe supu wote
Watu tuna machungu na uhuni unaofanywa na bi.tozo yeye analeta mambo yake ya ajabu.Duuh hii ni haja kubwa kumradhi ni hoja kubwa
Mimi Kaka October nitatiki sitaki makuu na watu bwana .Haaahaa 😂 😁 Jf kwa Sasa ukitaka kuingia bila VPN inakataa kwa Sasa nimewasha VPN kaka mitaa ya Netherlands 😊😊
Kaka hata kama hatumpendii kimoyomoyo ila tukiongea Huku nje niiiii bashashaaa
#october TUNATIKII ✅
Tuagane basi 😅Naona bado hawajaanza kazi
Mimi Kaka October nitatiki sitaki makuu na watu bwana .
Konyagi zenyewe zimeadimika nisije potezwa alafu ziiapatikana kwa wingi bure
Nimewasha vpn hapa,
TCRA hawajui kufungia mitandao
Wanaishi kijimaNimewasha vpn hapa,
TCRA hawajui kufungia mitandao
Acha kuangalia pornTulishazoea, mimi ya kwangu ninayo tokea 2020 hakuna jipya.