Recayrin Faith
New Member
- Dec 15, 2012
- 1
- 0
Ni biashara ya kutengeneza nguo aina tofauti kwa jumla na rejareja. Na tunatafuta mtu wa kusaidia na kazi tofauti za ushonaji.
Sifa
1. Awe anajua kushona (sio mwanafunzi)
2. Awe mchapakazi
3. Awe anaishi maeneo karibu na Kibamba. (Kiwanda kipo luguruni, kwahiyo tunatafuta mtu aliye kuwa karibu na maeneo hayo)
Kazi ni jumatatu hadi ijumaa kuanzia saa 2 asubuhi mpaka saa 11 jioni
Mshahara ni kuanzia 100,000 mpka 300,000 kwa mwezi kulingana na idadi ya nguo zilizoshonwa, na uwezo wa mshonaji.
Tuandikie msg au tupigie 0628 307018
Sifa
1. Awe anajua kushona (sio mwanafunzi)
2. Awe mchapakazi
3. Awe anaishi maeneo karibu na Kibamba. (Kiwanda kipo luguruni, kwahiyo tunatafuta mtu aliye kuwa karibu na maeneo hayo)
Kazi ni jumatatu hadi ijumaa kuanzia saa 2 asubuhi mpaka saa 11 jioni
Mshahara ni kuanzia 100,000 mpka 300,000 kwa mwezi kulingana na idadi ya nguo zilizoshonwa, na uwezo wa mshonaji.
Tuandikie msg au tupigie 0628 307018