Tunashirikiana kila kitu lakini hataki kufanya mapenzi

King0188

Member
Apr 21, 2016
6
45
Habari wadau,

Nina urafiki na binti mmoja yapata mda sasa na tunashirikiana vitu vyote vya kimapenzi lakini inapofikia swala la kufanya mapenzi anaruka hatari.

Nilishaamua mpaka kutembea na rafiki yake na yeye akachukia na baadae akaniambia amenisamehe. Ila Tabia yake ni ile ile ile, nimfanyaje?
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Habari wadau
Nina urafiki na binti mmoja yapata mda sasa na tunashilikiana vitu vyote vya kimapenzi lakini inapofikia swala la kufanya mapenzu anaruka hatari.

Nilishaamua mpaka kutembea na rafiki yake na yeye akachukia na badae akaniambia amenisamehe Ila Tabia yake ni ile ile ile.nimfanyaje
Mkuu believe me kuna wanawake wachache sana wenye misimamo mikali kama huyo hakupi mpaka uoe anaweza kuwa anakupenda kweli ila anajua akikuonjesha tu utazoea na kumuona wa kawaida hivyo hutoona umuhimu wa kumuoa haraka kwa hiyo ni technique
 

isotaaaa

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
1,925
2,000
Unafikiri kila mtu ni wa kuchezea? Fanya taratibu uoe uone kama utanyimwa papuchi.
umefanya utafiti na kuleta ushaidi kwa mtu mchoyo (greedpersonal )kuwa ukitenda wema ndo anakusadia,?

hahaahah ..apao ndo napingana na psychologist (behaviourist)that environment change behaviour. nakubalina na nyerere aliye zoea kula nyama ya binadamu ataendelea tu .
mkuu endelea upande huo huo hyo npe namba zake nmpgie
 

King0188

Member
Apr 21, 2016
6
45
Kiswahili ni kigumu na pia kirahisi inategemea maana ya neno unalienable kwa wakati gani na sehemu gani
 

Jaby'z

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
3,815
2,000
huyo hutakiwi kumuomba mechi mkuu..
muite gheto tu kupiga story then mbadilikie unapiga papuchi vizuri tu..
ila madhara ya hii ni usipomridhisha atakuchukia na urafiki wenu utaishia hapo hapo
ila ukipiga mechi vizuri mwenyewe ataomba marudiano
hakuna asiyependa mgegedo mkuu
 

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Jun 23, 2015
3,716
2,000
huyo hutakiwi kumuomba mechi mkuu..
muite gheto tu kupiga story then mbadilikie unapiga papuchi vizuri tu..
ila madhara ya hii ni usipomridhisha atakuchukia na urafiki wenu utaishia hapo hapo
ila ukipiga mechi vizuri mwenyewe ataomba marudiano
hakuna asiyependa mgegedo mkuu
Hii ni njia bora na huwa naitumia
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Ukiomba gemu anasemaje? Kama hataki kutakuwa na mwingine anampa alafu anataka ww ndio uje kuwa mume ,sasa hajui usawa wa sasa wanaume hawatakahi UJIUNGA wa kuuziwa mbuzi kwenye gunia
 

kizo83

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
355
500
Theory ipo hivi, ukiona wew unanyimwa jua kuna mwengine anapewa kirahisi isitoshe analazimishiwa.Tafakari na uchukue hatua.
 

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,196
2,000
Tafuta rafiki ake mwengine mle then uombe msamaha kama kawaida mpaka atakapokupa
 

nosspass

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
4,862
2,000
vitoto vya kiume vya aina yako viko vichache sana...... na tunategemea kuviangamiza kabisa ifikapo 2020...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom