Tunaomba ushuhuda walio pata wachumba humu ndani

faustincheyo

JF-Expert Member
Jul 18, 2020
201
250
Watu wanatafuta wachumba Sana humu lakini mbona ushuhuda hawatupi walio wai pata wachumba kupitia jf humu ndani au tuna poteza muda tuu watu wana tania kutafuta wachumba

Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
 

Rory

JF-Expert Member
Oct 1, 2011
1,961
2,000
Mchumba tu?
Waliopata mume/mke?
Au waliobarikiwa watoto kupitia.JF?

Idadi ni kubwa sema, hakuna jukwaa la Ushuhuda.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
5,448
2,000
Mimi nimempata mchumba na huenda tukafunga pingu za maisha siku za usoni. Anaitwa fainensho sevisez! Kwa sasa yuko masomoni huko ughaibuni.

Hivyo usikate tamaa mzee baba. Utampata tu mchumba umtakaye. Humu kuna pisi kali za kutosha tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom