Tunaomba Beer zizidi kupanda Bei

Tunaomba Beer zizidi kupanda Bei

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Posts
4,472
Reaction score
4,721
Hapa nilipo Minimum price ya beer ni 1,800/=.

I gues mwezi wa Saba baada ya Budget bei hii lazima ifike 2,000/= and above.

This will really make us think twice on Beer budget.
 
Hapa nilipo Minimum price ya beer ni 1,800/=.

I gues mwezi wa Saba baada ya Budget bei hii lazima ifike 2,000/= and above.

This will really make us think twice on Beer budget.

tema mate chini ndugu yangu.
Bia ndo inaendesha uchumi wa nchi...
 
tema mate chini ndugu yangu.
Bia ndo inaendesha uchumi wa nchi...

Mphamvu, Nakubaliana na wewe 100% as the statistics says.

Do you mean tukipunguza unywaji uchumi utadorora?
 
Mphamvu, Nakubaliana na wewe 100% as the statistics says.

Do you mean tukipunguza unywaji uchumi utadorora?

huo ndio ukweli kwa sasa.
I don't wanna take it seriously, lakini maneno ya JKN yanatimia sasa, alisema serikali ya wala rushwa haikusanyi kodi, inapambana na walipakodi wadogo huku ikiacha mianya kwa walipakodi wakubwa kukwepa kodi.
Huwezi kuwa na taifa ambalo limewekezwa kila mahala, mpaka Ikulu, halafu utegemee walevi na wavuta sigara wakuendeshee nchi.
Kiukweli yamenifika kooni, walevi na wavutaji tunaonewa sana humu nchini, kila mwaka wa fedha kipaumbele ni kuongeza kodi ya bia na sigara...
We can't take this no more fellas,
GLASS DOWN, SAY YES TO LOCAL BREW!
 
Viroba navyo zimepanda bei pia....

ndio.
Kile cha jero sasa hivi Sh. 700, kile cha buku kinauzwa buku sh. mbili,
konyagi ndogo 3500, mzinga 7000, phantom 12000..
Hiyo ndio bei yetu huku kajambanani, sijui huko duniani bei zikoje?
 
Viroba navyo zimepanda bei pia....

acha bana....kwani vimekuwa sh ngapi..? lakini haina noma wala nini...watu wa Chuga tuna burudani nyingi....bora upate stim...ndo la muhimu....
 
ndio.
Kile cha jero sasa hivi Sh. 700, kile cha buku kinauzwa buku sh. mbili,
konyagi ndogo 3500, mzinga 7000, phantom 12000..
Hiyo ndio bei yetu huku kajambanani, sijui huko duniani bei zikoje?

Inaonekana wewe mdau haswa, utaathrika sana mwaka huu...hakyanani.
 
Back
Top Bottom