Katibu wa Chadema mkoani Kigoma Msafiri Wamalwa ametoa tamko la kulaani vikali maandamano ya watu wanaojiita wanachadema mkoani Kigoma Jumapili.
Akizungumza na waandishi mjini Kigoma Katibu huyo amelaani kitendo cha kuchoma moto bendera,kadi na mali mbalimbali za chama.
Amesema kitendo hicho kimefanywa na wahuni wachache wasiokitakia mema chama na amesema wahuni hao watasakwa na chama na kufunguliwa mashtaka ya jinai.
Ameongeza kwamba Chadema mkoa Kigoma kinatambua na kuyaheshimu maamuzi yote ya Kamati Kuu ya kuwafukuza wasaliti kwenye uongozi wa chama.
Kiongozi huyo amesema pia aliitwa ofisi ya upelelezi mkoa kueleza kuhusu chama chake kufanya maandamano haramu na akasema amewajibu polisi kwamba chama chake hakitambui maandamano hayo.
Source:Nipashe
Akizungumza na waandishi mjini Kigoma Katibu huyo amelaani kitendo cha kuchoma moto bendera,kadi na mali mbalimbali za chama.
Amesema kitendo hicho kimefanywa na wahuni wachache wasiokitakia mema chama na amesema wahuni hao watasakwa na chama na kufunguliwa mashtaka ya jinai.
Ameongeza kwamba Chadema mkoa Kigoma kinatambua na kuyaheshimu maamuzi yote ya Kamati Kuu ya kuwafukuza wasaliti kwenye uongozi wa chama.
Kiongozi huyo amesema pia aliitwa ofisi ya upelelezi mkoa kueleza kuhusu chama chake kufanya maandamano haramu na akasema amewajibu polisi kwamba chama chake hakitambui maandamano hayo.
Source:Nipashe