Tunahitaji mbadala wa CHADEMA utakao itoa CCM Ikulu

Tunahitaji mbadala wa CHADEMA utakao itoa CCM Ikulu

chama ni ACT

Utajidanganya sana,maana kama chama cha upinzani mtakuwa agaisnt vyama vingine vya upinzani mkadhani kwamba mko bora kuliko vingine na mkajibainisha hivyo basi sidhani kama mtafika kule mnakotegemea.

Pili kama mtashindwa kushirikiana na vyama vingine vya upinzani ili kuondoa dhuluma iliyojengeka dhidi ya upinzani then hakuna maana ya nyinyi kuitwa wapinzani.

Tatu kwa system tuliyonayo by the time mmekuwa kama CDM mtakumbana na shida kama ilivyoleo kwa CDM.Ilikuwa CUF,ikaja NCCR na leo ni CDM sasa kama hatuwezi kuisupport CDM kwa sababu za chuki tu basi tujue Tanzania hakutakuwepo na upinzani maisha.
 
Utajidanganya sana,maana kama chama cha upinzani mtakuwa agaisnt vyama vingine vya upinzani mkadhani kwamba mko bora kuliko vingine na mkajibainisha hivyo basi sidhani kama mtafika kule mnakotegemea.

Pili kama mtashindwa kushirikiana na vyama vingine vya upinzani ili kuondoa dhuluma iliyojengeka dhidi ya upinzani then hakuna maana ya nyinyi kuitwa wapinzani.

Tatu kwa system tuliyonayo by the time mmekuwa kama CDM mtakumbana na shida kama ilivyoleo kwa CDM.Ilikuwa CUF,ikaja NCCR na leo ni CDM sasa kama hatuwezi kuisupport CDM kwa sababu za chuki tu basi tujue Tanzania hakutakuwepo na upinzani maisha.

jidanganye.
 
jidanganye.

Sijui ni mimi au wewe ndiyo unajidanganya! Sina uhakika.Ila utambue kisu kinachotumika leo kuvichinjia vyama vya upinzani pale vinapoanza kuwa na nguvu,kitatumika kwa ACT-Tanzania pale na yenyewe itakapokuwa na nguvu,vinginevyo uniambie kuwa ACT-Tanzania ni branch ya CCM.
 
Sijui ni mimi au wewe ndiyo unajidanganya! Sina uhakika.Ila utambue kisu kinachotumika leo kuvichinjia vyama vya upinzani pale vinapoanza kuwa na nguvu,kitatumika kwa ACT-Tanzania pale na yenyewe itakapokuwa na nguvu,vinginevyo uniambie kuwa ACT-Tanzania ni branch ya CCM.

chadema inachinjwa na ubinafsi wa Mbowe na mkwewe mtei,,,ubaguzi wa viongozi,,matumiz mabaya ya fedha za chama ndio kisu cha chadema,,msisiingizie ccm.
 
ACT mnajidanganya asubuhi. CUF walianza kupotea njia wakadhani adui yao ni mpinzani wao kabla ya CCM, wakawakaba CDM kwa kila kashfa za kuzusha na kuimba ngonjera za CCM ili eti CDM ishuke CUF iwe maarufu. Wakadodaaa! Wakapungua umaarufu na wananchi wakawakataa bara. Mwisho wamekuja kujua wanafanya kosa angalau siku hizi wana heshima. Sasa nyie watoto wapenda posho za ikulu mjidanganye tu na ngonjera zenu mkidhani mtatuhadaa tuwachukie CDM ili CCM iendeee kupeta na nyie mzidi kupata posho. Mmenoa. CDM wataendelea kuimarika hata iongozwe na sheikh wa msikiti wa kwa Mtoro au padri yeyote ili mradi ni watu waadilifu na wazalendo.
 
chadema inachinjwa na ubinafsi wa Mbowe na mkwewe mtei,,,ubaguzi wa viongozi,,matumiz mabaya ya fedha za chama ndio kisu cha chadema,,msisiingizie ccm.

Sababu msingi wako mkuu umejikita kwenye chuki juu yao.Na pili ukiwa na mapenzi na CDM kweli basi kila kitu utakifanya kwa mapenzi yako kwa chama na siyo kwa mtu.Hakuna binadamu mkamilifu,na demokrasia njema ni ile inayofanywa kwa uwazi na kwa kufuata sheria na katiba za chama husika.
 
Tunapaswa kuangalia huu utitiri wa vyama vya kisiasa...
Nadhani ni muda wa kuwa na sheria za kufuta vyama visivyokuwa na tija...
 
chadema inachinjwa na ubinafsi wa Mbowe na mkwewe mtei,,,ubaguzi wa viongozi,,matumiz mabaya ya fedha za chama ndio kisu cha chadema,,msisiingizie ccm.
ACT ina nini cha ZIADA, zaidi ya wanaume kumfuata zitto kama "sex workers?!"
 
ACT ndio chama mbadala wa chadema cha kuwakomboa watanzania
 
mimi ni mkatoliki mkuu

Mkatoliki wa Parokia ya KATUBUKA? Au Kigango cha Mwandiga?. Wewe umelewa minofu ya MIGEBUKA, sio bure. Ukae kigaidi gaidi halafu ujifiche kwenye ukatoliki? Shame on you!
 
Mkatoliki wa Parokia ya KATUBUKA? Au Kigango cha Mwandiga?. Wewe umelewa minofu ya MIGEBUKA, sio bure. Ukae kigaidi gaidi halafu ujifiche kwenye ukatoliki? Shame on you!

kwa hiyo wakatoliki ni magaidi,.? kama yale magaidi ya chadema yaliyolipua soweto
 
chadema inachinjwa na ubinafsi wa Mbowe na mkwewe mtei,,,ubaguzi wa viongozi,,matumiz mabaya ya fedha za chama ndio kisu cha chadema,,msisiingizie ccm.

huna jipya na hicho chama chenu cha wasaliti,ni mtanzania yupi asiyejua kuwa act ni tawi la ccm?
 
chadema inachinjwa na ubinafsi wa Mbowe na mkwewe mtei,,,ubaguzi wa viongozi,,matumiz mabaya ya fedha za chama ndio kisu cha chadema,,msisiingizie ccm.

matumizi ya cdm yanakuhusu nini wewe masalia?
eti cha kushangaza adui wa act ni cdm na wafuasi wa ccm ndo hao hao wa act!!!!!!?????
 
Back
Top Bottom