Mtaured
Senior Member
- May 17, 2018
- 119
- 103
Kwa huduma zote za kuwa "Smart" karibuni Sana Olomi Dry Cleaners, mkabala na Hospitali ya Tumaini Hapa Mjini Singida.
Kwa Mashine za Kisasa kabisa, Tunafua Nguo Aina Zote na Kunyoosha (Kupiga Pasi) kwa Ustadi mkubwa Chini ya Wataalamu Wetu waliobobea.
Mteja ni Mfalme, Karibuni Nyote.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa Mashine za Kisasa kabisa, Tunafua Nguo Aina Zote na Kunyoosha (Kupiga Pasi) kwa Ustadi mkubwa Chini ya Wataalamu Wetu waliobobea.
Mteja ni Mfalme, Karibuni Nyote.
Sent using Jamii Forums mobile app