Hii kitu niliionja for the first time wakati nasoma mtwara ndanda boys 2008.
Daaah, so much memories... Nakumbuka disco la welcome form five tuliwaalika masasi girls. Nlikua among tuliochaguliwa kwenda kuwachukua shuleni kwao hapo tupo ndani ya suruali zetu nyekundu, mashati ya tomato na tai nyekundu. Picha linaanza Lori la shule halina hata kioo Cha mbele. Sasa unajua ilikuaje?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.