Umetawaza? Manake mtaani hakuna majiBora hata machawa wanapiga pesa tena kwa amani kwa kusifia tu ...nyie mnaandamana mmeambulia nini zaidi ya Vifo, makesi mahakamani na matatizo Bure ..waliowaingiza kwenye maandamano wamepiga billions 🤣
Sijajua jamii yetu ni jamii ya namna gani ndo maana mashoga wanaongezeka sana hasa hawa madogo wa mbogamboga maana wapo tayari kwa loloteMaoni haya yanafikirisha sana. Afrika ya KusinI wasingepambana, wangekuwa bado wanaishi kwenye ubavu I wa rangi. Walifungwa, waliuwawa lakini hawa kuacha mapambano.
Kwani unatununuliaga bandoOya tafuteni konekshen za pesa ..achaneni na umbeya
Huna sera...huna hoja..maneno machafu na matusi na kejeli ndio mmebakiwa navyo....keyboard warriorsUmetawaza? Manake mtaani hakuna maji
Neno Lipi hapo limekukera? Sera yenu ni kufanya watu wasitawaze kwa kuwanyima maji?Huna sera...huna hoja..maneno machafu na matusi na kejeli ndio mmebakiwa navyo....keyboard warriors
Ndiyo mliyonayo ..mnafikiri mipasho matusi kejeli dhihaka ndio solution na zaidi unadhani wao Wana shida wao Wana special treatment ya kupata maji masaa 24...unafikiri watanzania wote ni mafukara? Unadhani kila mtanzania ana shida ya maji ...Na zaidi you can not use that water issue as a weapon eti kuwakebehi ambao hawataki maandamano wanachagua amani ..it's fucking useless kuishiwa akili....Neno Lipi hapo limekukera? Sera yenu ni kufanya watu wasitawaze kwa kuwanyima maji?
Tupatie hizo connection za pesa mkuuOya tafuteni konekshen za pesa ..achaneni na umbeya
Haya ndio mambo tunatakiwa tuulizane na kuambizana ..sio unaniambia eti niandamane halafu huku pembeni umewekewa bilioni kwenye akaunti ..Tupatie hizo connection za pesa mkuu
hao madogo mbogamboga wengi wao wameliwa matako kisa hizo pesa na teuziTupatie hizo connection za pesa mkuu
shekhe sharif majini nae anapiga pesa ama yuko wapiBora hata machawa wanapiga pesa tena kwa amani kwa kusifia tu ...nyie mnaandamana mmeambulia nini zaidi ya Vifo, makesi mahakamani na matatizo Bure ..waliowaingiza kwenye maandamano wamepiga billions 🤣
Wanatumia mchanga hao!Umetawaza? Manake mtaani hakuna maji
Msechu anaandika mashairi anafuta anaandika anafuta.Ku nani mkuu?
Jibu swali,umetawaza?Huna sera...huna hoja..maneno machafu na matusi na kejeli ndio mmebakiwa navyo....keyboard warriors
Lini kumewahi kuwa na shamra shamra?Sioni shamrashamra tulizozizoea. Kimya ila wingi wa wale kila mahali
Huna sera...huna hoja..maneno machafu na matusi na kejeli ndio mmebakiwa navyo....keyboard warriorsJibu swali,umetawaza?
naona hilo neno limekuuma sana 😁Huna sera...huna hoja..maneno machafu na matusi na kejeli ndio mmebakiwa navyo....keyboard warriors
mchanga ukiisha inabidi watumie pangaWanatumia mchanga hao!