Tuna lipi la kujivunia watanzania??????

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Points
0

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 0
Watanzania tuna lipi la kujivunia kama hii report ya Human Development Index inavyyonyesha tupo kuleeeeeeeeeee mwisho kabisa hata Uganda na Vita, Njaa, Umasikini, n. k bado wametupita shame, shame wewe na mimi . Shame kwa Kikwete na Viongozi wote. Nadhani nanze kufikiria kuukana Utanzania

Rushwa na Ufisadi tupo, Umaskini tupo, Maradhi tupo, Elimu ndogo tupo, Urichard (ngono)tupo. Je tunalipi la kujivunia???????
soma hii habari http://info.worldbank.org/etools/docs/library/117324/TanzaniaBenchmarkingAssessment72104.pdf
 

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,281
Points
1,225

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,281 1,225
labda kwa sasa tujivunie serikali yetu ya mafisadi na ya kishkaji...ambayo ina kila sifa mbaaaya...hivi ni lipi la maana saana serikali hii imeshafanya so far?
 

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Points
0

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 0
Mambo yanazidi kuwa mabaya kama tukisoma report ya Primary Scholl result, na tusubiri matokeo ya Form 4 ambayo yatatoka sometime January au early January hali inatisha.

Kama tunaamani mambo yako hivi Je amani ikitoweka itakuaje?
 

Forum statistics

Threads 1,356,199
Members 518,857
Posts 33,127,184
Top