Tumuombee sala ya toba mama Smile.


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Kuanzia muda wowote leo, yatafanyika mazishi ya mama wa member mwenzetu (mama SMILE) ambapo atalazwa katika nyumba yake ya milele, naomba kuwambusha wana jf wenzangu kupitia uzi huu tumuombee marehemu apumzike kwa amani na mungu awape nguvu waliobaki.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
R.I.P mama Smile,Smile pole sana na tunakuombea kwa Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu kwako.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
tunamuomba mungu ampe nguvu katika kipindi ichi kigumu,pia tunamuomba mungu alaze roho ya marehemu pema peponi pia amsamehe makosa yake yote,amen
 
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
1,450
Points
1,500
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
1,450 1,500
msiba upo wapi kama ni dar tuelezane ni wapi
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Msiba upo moshi na maziko yanafanyika leo.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,430
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,430 2,000
Smile pole sana dada,
Loh huu ni msiba mkubwa sana,
Mungu akutie nguvu my baby.
 
Last edited by a moderator:
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Points
1,225
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 1,225
Mungu akupe faraja Smile ktk kipindi hiki kigumu." Sala ya toba mtu anaombewa akiwa mzima
baada ya kufa ukurasa wa Mwanadamu unafungwa hapohapo.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Pole sana Smile.... Mungu akupe faraja
RIP mama
 
Last edited by a moderator:
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,184
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,184 2,000
Mungu akupe faraja smile! Nilifikiri wameshazika maana tangazo lilitoka muda kidogo hapa. Anyway, ni taratibu za kumuhifadhi mama yetu vizuri.
 
S

special agent

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
326
Points
0
S

special agent

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
326 0
we are all belongs to ALLAH ( S.W) and to him we shall return
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,120
Points
1,225
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,120 1,225
RIP mama. Umetangulia sisi tunafata. Pole sana Smile. Mungu akupe nguvu.
 
S

special agent

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
326
Points
0
S

special agent

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
326 0
we love her but God loved her much all in all every body will follow since its the will of God and not of a Man
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 0
Pole sana SMILE, mungu akupe nguvu ya kusonga na maisha hasa kipindi hiki kigumu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Pole sana smile
stay strong
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
JF nzima imewakilishwa na crew ya Arusha-Wing iliyokuwa na memberz 6.

Pia wamewasilisha michango ya rambirambi iliyokusanywa kwenye harambee maalum iliyoitishwa kama dharula kufuatia tukio zito hilo.
Aksanteni sana Arushaone, Mzee wa Rula, Dada marejesho, LiverpoolFC,Dada Mamzalendo, na dada sweetlady.
kwa kuwakilisha Arusha-Wing na JF ya dunia nzima.

Mungu ailaze roho ya marehemu mama Smile mahala pema, na Smile apate faraja ktk kipindi hiki kgumu.
 
Last edited by a moderator:
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 0
SMILE tupo nyuma yako, tunamuomba mungu akutie nguvu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top