Tumuombee sala ya toba mama Smile.

Tumuombee sala ya toba mama Smile.

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Posts
1,450
Reaction score
492
Kuanzia muda wowote leo, yatafanyika mazishi ya mama wa member mwenzetu (mama SMILE) ambapo atalazwa katika nyumba yake ya milele, naomba kuwambusha wana jf wenzangu kupitia uzi huu tumuombee marehemu apumzike kwa amani na mungu awape nguvu waliobaki.
 
R.I.P mama Smile,Smile pole sana na tunakuombea kwa Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu kwako.
 
tunamuomba mungu ampe nguvu katika kipindi ichi kigumu,pia tunamuomba mungu alaze roho ya marehemu pema peponi pia amsamehe makosa yake yote,amen
 
Msiba upo moshi na maziko yanafanyika leo.
 
Smile pole sana dada,
Loh huu ni msiba mkubwa sana,
Mungu akutie nguvu my baby.
 
Last edited by a moderator:
Mungu akupe faraja Smile ktk kipindi hiki kigumu." Sala ya toba mtu anaombewa akiwa mzima
baada ya kufa ukurasa wa Mwanadamu unafungwa hapohapo.
 
Pole sana Smile.... Mungu akupe faraja
RIP mama
 
Last edited by a moderator:
Mungu akupe faraja smile! Nilifikiri wameshazika maana tangazo lilitoka muda kidogo hapa. Anyway, ni taratibu za kumuhifadhi mama yetu vizuri.
 
RIP mama. Umetangulia sisi tunafata. Pole sana Smile. Mungu akupe nguvu.
 
we love her but God loved her much all in all every body will follow since its the will of God and not of a Man
 
Pole sana SMILE, mungu akupe nguvu ya kusonga na maisha hasa kipindi hiki kigumu
 
JF nzima imewakilishwa na crew ya Arusha-Wing iliyokuwa na memberz 6.

Pia wamewasilisha michango ya rambirambi iliyokusanywa kwenye harambee maalum iliyoitishwa kama dharula kufuatia tukio zito hilo.
Aksanteni sana Arushaone, Mzee wa Rula, Dada marejesho, LiverpoolFC,Dada Mamzalendo, na dada sweetlady.
kwa kuwakilisha Arusha-Wing na JF ya dunia nzima.

Mungu ailaze roho ya marehemu mama Smile mahala pema, na Smile apate faraja ktk kipindi hiki kgumu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom