Tumuamini Kamanda Mambosasa kifo cha Lwajabe?

Tumuamini Kamanda Mambosasa kifo cha Lwajabe?

Huyo shemeji yako baada ya kufa alikuambia kuwa amekufa kwasababu uliyoisema?Acha ujinga wewe, shukuru nchi hii watu hawamilik silaha kama marekani vinginevyo ungeona cha moto usifikir aliekufa ni kuku.
Nilichoshauri kina ubaya gani kuonesha kuwa na support mauaji?
Kwa akili zenu zilivyo za kijinga na kutanguliza chuki hata uelewa unapotea
 
wewe
Nan apate umaarufu kwa hoja yako ya kijinga unaujua umaarufu au unausikia basis kama kunamtu anakuwa maalufu kwa hoja za kishenz kama yako huyo mtoa umaarufu atakua punga kama yalivyo mapunga yaliyojazana Lumumba kuimba mapambio ya kusifu.
Nawewe ndio umepata sababu ya kukatia kiuno hoja?
Tatizo la mwanaume kuvaa shanga kiunoni ni kuwa na tabia za kike kama zako
 
Shida wamejipa kazi ya Muumba wengine wafe wengine waishi.Unamuua mwanadamu mwenzio sababu ya tumbo tu,wakati kila mmoja ni mfu mtarajiwa.
sasa mimi nimemuaa nani?
mnanililia mimi msiba unanihusu vipi?
Ama ni stahili ya kutafuta mabwana? 😁 😁
 
Tunazungumzia circumstances ya mfanano wa tukio La kujinyonga.Ujui chochote kuhusu crime and criminalogy zaidi ya hadithi za kudandia.Elimu ni pana usijifunge kwenye box
Neno circumstances linakufanya wewe ujue crime namimi nisiwe najua? 😁😁
Team ya wataalam tulichambua hoja 12 zikabaki 3 muhimu..
Kukusaidia baada ya Sept 11 tulipelekwa mafunzo FBI ...
Ukiona wanaume sio lazima ujikatishe viuno ukizingatia nawewe mwanaume
Elimu my left foot
 
Nan apate umaarufu kwa hoja yako ya kijinga unaujua umaarufu au unausikia basis kama kunamtu anakuwa maalufu kwa hoja za kishenz kama yako huyo mtoa umaarufu atakua punga kama yalivyo mapunga yaliyojazana Lumumba kuimba mapambio ya kusifu.
Mabwabwa huwa yanapenda kuongelea mapunga ili kutoa password watu wawawa-inbox ...
Code nimeisoma ila mimi mstaarabu sifanyi uchafu hivyo sintakuandikia inbox ... Ila najua wakwale watakuandikia kukuomba tacos 😁 😁
 
Back
Top Bottom