Tumpe Makonda Jimbo jijini Dar es Salaam 2020


Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
97
Points
150
Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined Jun 21, 2016
97 150
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
12,927
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
12,927 2,000
Paskali yeye alienda mbali zaidi akatuambia:Baada ya Magufuli tumpe Makonda urais. Nikacheka. Sidhani kama nilikosea kucheka kwa dharau?
ukiwa na stress msome Paskali..mie nadhan ht yy akiandika huwa anacheka kwanza..yaan.Magu atakua ana hasira sana
 
the_legend

the_legend

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
1,223
Points
2,000
the_legend

the_legend

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
1,223 2,000
Hawezi kukubali kupewa jimbo lolote, na ukuu wa mkoa wake tu tayari ana nguvu kuliko hata mbunge au waziri yoyote

the Legendβ˜†
 
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
940
Points
1,000
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
940 1,000
Hv kama mtu anaweza kuleta maendeleo kwa u-rc kwakuwa ana nafasi zaidi ya kiutawala na maamuzi kwanini tena adogoshwe kwenye level ya ubunge ambapo hana mamlaka kama RC na hata jiografia yake ni ndogo zaidi??
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,015
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,015 2,000
Hv kama mtu anaweza kuleta maendeleo kwa u-rc kwakuwa ana nafasi zaidi ya kiutawala na maamuzi kwanini tena adogoshwe kwenye level ya ubunge ambapo hana mamlaka kama RC na hata jiografia yake ni ndogo zaidi??
Ndipo unapaswa utafakari aliyeleta uzi alimaanisha nini? Tafakari. Halafu kuhusu neno "maendeleo"!Umelichukuliaje? Yako wapi? Kivipi? Kwa nani? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top