Tumpe Makonda Jimbo jijini Dar es Salaam 2020


Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
97
Points
150
Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined Jun 21, 2016
97 150
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,695
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,695 2,000
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu wa mkoa bora ni Anthony Mtaka wa Simiyu.

Kama unampenda sana Bashite hamieni naye Dodoma mkampe ubunge huko kwa washamba wenzako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
873
Points
1,000
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
873 1,000
Amefanikisha maendeleo upande gani ili hata sisi tulioko huku Buhongwa tukija tumpe nafasi
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
12,927
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
12,927 2,000
Naamini akipata huo U-PM ahadi ya kwanza itakuwa kurudisha majimbo yote wakinzani waliyoshinda. Utadhani wakinzani waliyateka na kwenda nayo ughaibuni au wao si Watanzania😂😂😂😂

Hahhahahahaa...mara tumegeuka mateka wa majimbo😂😂
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
12,927
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
12,927 2,000
Naamini akipata huo U-PM ahadi ya kwanza itakuwa kurudisha majimbo yote wakinzani waliyoshinda. Utadhani wakinzani waliyateka na kwenda nayo ughaibuni au wao si Watanzania😂😂😂😂

Hahhahahahaa...mara tumegeuka mateka wa majimbo😂😂
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,605
Points
2,000
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,605 2,000
Ili tujue uwezo wake wa ushawishi kwa wananchi nashauri aende kugombea kwenye yale majimbo yenye changamoto kama jimbo la kawe ama Jimbo la Mbezi akishinda hapo atakuwa tutajua uwezo wake mkubwa ulivyo
 
A

Avictown

Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
70
Points
125
A

Avictown

Member
Joined Jan 16, 2018
70 125
Namkaribisha sana aje agombee Kibamba. Nina imani sana Kibamba tutakuwa tumepata mtu wa kuleta maendeleo.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
7,540
Points
2,000
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
7,540 2,000
Hv kama mtu anaweza kuleta maendeleo kwa u-rc kwakuwa ana nafasi zaidi ya kiutawala na maamuzi kwanini tena adogoshwe kwenye level ya ubunge ambapo hana mamlaka kama RC na hata jiografia yake ni ndogo zaidi??
Bashite akiwa mbunge jua ndo tayari kashakuwa Waziri mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top