Tumpe Makonda Jimbo jijini Dar es Salaam 2020


Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
97
Points
150
Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined Jun 21, 2016
97 150
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,869
Points
2,000
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,869 2,000
nahisi una hang hover ya bia za dezo!
kwa jina gani?
kwa lipi?
Ili iweje?
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,548
Points
1,250
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,548 1,250
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
Umetumwa kutest zari sio? Huyo mtu wako hafai kuwa hata mkuu wa shule ya msingi!!!

Tiba
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,869
Points
2,000
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,869 2,000
Hv kama mtu anaweza kuleta maendeleo kwa u-rc kwakuwa ana nafasi zaidi ya kiutawala na maamuzi kwanini tena adogoshwe kwenye level ya ubunge ambapo hana mamlaka kama RC na hata jiografia yake ni ndogo zaidi??
Maendeleo yapi unayasemea wewe?
Unajua maana ya maendeleo kweli wewe?
 
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2015
Messages
1,008
Points
2,000
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2015
1,008 2,000
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
Dar-es-salaam ina wenyewe na wenyewe ndio sisi Kinondoni wazaramo wa bagamoyo bado wapo Temeke wandengereko bado wapo na Temeke yao Ilala ndio asijaribu kbs mfano hai mrisho gambo mwaka 2015 kilichompata anajua vzuri Zungu Bado yupo Imara na km amechoka Saku Kitwana Kondo yupo Benchi...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
97
Points
150
Alex Fredrick

Alex Fredrick

Member
Joined Jun 21, 2016
97 150
Huyu ndio mkuu wa Mkoa ambae anakubalika kuliko wote toka Uhuru mpaka leo na zaidi ni mtu visionary hasa ile shauku yake ya kuona kero zote zinapatiwa ufumbuzi haraka pasi na vikwazo
Dar-es-salaam ina wenyewe na wenyewe ndio sisi Kinondoni wazaramo wa bagamoyo bado wapo Temeke wandengereko bado wapo na Temeke yao Ilala ndio asijaribu kbs mfano hai mrisho gambo mwaka 2015 kilichompata anajua vzuri Zungu Bado yupo Imara na km amechoka Saku Kitwana Kondo yupo Benchi...

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
nduza

nduza

Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
69
Points
125
nduza

nduza

Member
Joined Feb 7, 2019
69 125
Paskali yeye alienda mbali zaidi akatuambia:Baada ya Magufuli tumpe Makonda urais. Nikacheka. Sidhani kama nilikosea kucheka kwa dharau?
Mimi sijawahi kuandika mahali ila ukweli ndio huo
Nimeshawahi kuwaza hichi kitu na ukitathmini ndivyo itakavyokuwa
Ama katiba ibadilishwe rais agombee tena baada ya 2025 au makonda achukue nafasi hiyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,566
Points
2,000
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,566 2,000
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
Mamlaka ingekua mikononi kwa jiwe angeshampa majimbo yote hapa tz

Bahati mbaya mamlaka ipo kwa wananchi labda mumpe ubunge wa vuti maalumu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,806
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,806 2,000
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app

Dhambi ya vyeti
 
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,838
Points
2,000
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,838 2,000
Wewe anaesema makonda apewe jumbo umefilisika kisiasa na umepayuka kiitikadi
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
1,424
Points
2,000
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
1,424 2,000
Makonda ndiye RC wa kwanza mwenye ushawishi mkubwa lakini mpenda maendeleo kwa wakazi wake.

Anajitoa kwa namna yoyote ile ilimradi tu atimize azma yake kwa yale anayotaka kuona yanatendeka kupitia nyanja mbalimbali.

Naamini ikitokea leo akagombea Ubunge Jimbo lolote mkoani Dar es salaam basi anauhakika wa kupata kura zaidi ya 95%

Sent using Jamii Forums mobile app
Anawatuma kama watoto wadogo ahaaaa mwambieni aende Kolomije lipo wazi tena kwao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
14,763
Points
2,000
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
14,763 2,000
Ili akale posho au?
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,247
Points
2,000
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,247 2,000
Dar-es-salaam ina wenyewe na wenyewe ndio sisi Kinondoni wazaramo wa bagamoyo bado wapo Temeke wandengereko bado wapo na Temeke yao Ilala ndio asijaribu kbs mfano hai mrisho gambo mwaka 2015 kilichompata anajua vzuri Zungu Bado yupo Imara na km amechoka Saku Kitwana Kondo yupo Benchi...

Sent using Jamii Forums mobile app
Kulonga goya mkulu labda abwere Kolomije
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top