Tumewagaragaza CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumewagaragaza CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Allen Kilewella, Dec 21, 2011.

  1. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 5,514
    Likes Received: 6,575
    Trophy Points: 280
    Jumapili ya tarehe 18/12/2011 kumefanyika uchaguzi kwenye Kijiji cha Magulilwa Kata ya Magulilwa kwenye Halmashauri ya Iringa Vijijini, na matokeo yalikuwa kama ifuatavyo:

    CHADEMA - Kura 475

    CCM - Kura 290

    Ni hayo tu wandugu.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha aaaaaaaaaaaaaa, craaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa. Hivi tukianza na kuweka matokeo ya vijiji humu JF patakalika humu ndani ?????. Hii thread haina mashiko ndio maana imekosa wachangiaji

     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hapo penye black, lakini wewe si umechangia, au?
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo wewe huna maana kwa kuwa umechangia mada isiyokuwa na mashiko!pole sana kwa kujitusi!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hongera sana CDM kwa ushindi!keep it up!
     
  6. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    wewe ni gamba original ndo mana inakuuma.pole sana
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umekosa vya maana kupost?
    OTIS
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,074
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Tunaimalicha chini kwanza ukifika uchaguzi mkuu mizizi imeshashika!!mwaka wakuwagaragaza CCM
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    safi sana. huo ni mfano tu wa 2015. ova
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Interesting...
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mada inaonyesha matokeo ya uchaguzi,haijalishi ni kijijini au mjini kwenu wajanja,hongera sana chadema,
    nyie mnaopinga hii sread mna payuka payuka bure
     
  12. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 5,514
    Likes Received: 6,575
    Trophy Points: 280
    Cha maana kwangu ni pale tunapoona sasa tumeanza kupata ushindi mkubwa kama huo huko vijijini. kwa taarifa yako hata kule tulikoshindwa tumeshindwa kwa tofauti ndogo ya kura!!
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hongera chadema ,
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpaka 2015, CCM itakuwa imeshazikwa, hongera chadema
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    unahemewa kichogoni
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Ccm wamenuuna! haoooo
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    mizizi ikichachika ndio mtaweza kuigaragaza chichiem?
     
  18. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukiona moshi jua moto unawaka au utalipuka muda sio mrefu, ukiona manyunyu jiandae kwa mvua, hii ni dalili watu vijijini kule ambako CCM ina amini ndio ngome yake CDM wameanza kupata mashiko na kuaminika mpaka ikifika 2015 imani kubwa itakuwa imejengeka kule na ushindi usio na mashaka utapatikana
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Usidhani kama wewe wapenda kuhemewa basi wote wapo hivyo.
    OTIS
     
  20. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    keep it up CDM
     
Loading...