magnifico
JF-Expert Member
- Jan 14, 2013
- 13,978
- 34,294
Utawala unapokaribia siku zake za mwisho huwa unafanya mambo ya hovyo sana.Sasa Chaula ni mtu wa kuhangaika naye kweli. The guy was just too young.
Sijui hata kama alimaanisha alichokifanya.
Utawala unapokaribia siku zake za mwisho huwa unafanya mambo ya hovyo sana.Sasa Chaula ni mtu wa kuhangaika naye kweli. The guy was just too young.
Sijui hata kama alimaanisha alichokifanya.
Hoja zako hazina mashiko kila sehemu wazazi wanafokea watoto na wanatishiwa kuhusu moto wa mbinguni
Kilichopo Tz kiuhalisia ni kuwa muda wa kuandamana haujafika ukifika haitahitaji kupanga tarehe ukijiona unapanga tarehe ya maandamano ujue muda bado na hamtaandamana, ikifika siku sahihi kila mtu atatoka ndani bila kuambiwa na mtu
Policcm nilinyoosha mikono ushetani wao ni pale walipomkamata chaula mara ya pili baada ya kuumbuka na kesi yao ya mchongo mwana wakamchukua rasmi akapotea mazima....pain sana haya mambo sie wananchi ndio tunayalea.
Na pole pole alisema hiki kikosi kinachopoteza watu kinamilikiwa na mtoto wa familiaHahah hao ni wahuni tu sio polisi kaka.
Mambo ya polisi nchi hii yanajulikana ni Rushwa na Kubambikia kesi wapate hongo.
Haya ya kuua ni ya Wahuni fulani anao wasema pole pole
Chaula alimtukana nani?unatukana hovyo viongozi unazusha na kueneza uongo na chuki halafu wakuchekee tu
Yaani hawa jamaa wameua sisizimizi kwa nyundo ,hawatumii akili kabisa ,ni zero brain ndiyo maana hata "press" zao ukizisikiliza yaani ni ujinga na upuuzi mwingi hata mtoto wa kindagateni anajua kama ni FUTUHI.(Maigizo)Sasa Chaula ni mtu wa kuhangaika naye kweli. The guy was just too young.
Sijui hata kama alimaanisha alichokifanya.
Unajua CPA -Criminal Procedure Act? Mtu akifanya kosa kama hilo adhabu yake ni kuuawa? Kwahiyo na viongozi wanavyotutukana sie wananchi na wao wauliwe?unatukana hovyo viongozi unazusha na kueneza uongo na chuki halafu wakuchekee tu
Mahakama ipo Kwa ajiri ya Nini?unatukana hovyo viongozi unazusha na kueneza uongo na chuki halafu wakuchekee tu
adhabu haitoshi inatakiwa aliwe kibogaMahakama ipo Kwa ajiri ya Nini?
Mbona uraiani tukiua wezi Huwa watu Wana kamatwa?
Nathibitisha Kwa kusema kuwa wewe na MAVI Bora mavi
Wote watakufa, damu ya mtu huwa haipotei bure.Tumepoteza vijana zaidi ya 34 mpaka sasa kwamba hawajulikani walipo kumbe wameuwawa
Na wengine wameuawa tayari
- Mdude Nyagali
- Deusdedith Soka
- Chaula
Endelea kutega sikio Nani kamuua na lini
Britanicca
Kumbuka sio kila siku ni sikukuu.kizazi kama cha chaula ukikiacha kitaambukiza vijana wasio na maadili kama cha kenya dawa ni kupotezwa kabisa
Maamaehasta la victoria siempre
ndiko tunakoelekeaNi kweli kabisa hapa wenye shida Sasa ni wananchi maana ingekuwa akipotea mmoja wanapotea policcm kumi na mabalozi wa ccm kumi plus their families wasingethubutu kuteka watu tena na kuwauwa.
Muda ukifika watajibia tu. Hata ikitokea na wenyewe wamekufa, bado makaburi yao yataenda kujibu mashtaka ili haki ya wahanga wote ipatikane. No way out.Siamini kama hizi damu za hawa vijana zitaenda Bure.
Mzee wake ni mpole na muungwana sana. Mimi ningeweka kambi ikulu pale waniambie kijana wangu amekwenda wapi.Policcm nilinyoosha mikono ushetani wao ni pale walipomkamata chaula mara ya pili baada ya kuumbuka na kesi yao ya mchongo mwana wakamchukua rasmi akapotea mazima....pain sana haya mambo sie wananchi ndio tunayalea.
Samia ni mwanamke katili sana ameua Watanganyika wengi sana kuliko Rais yoyote, huyu mwisho wake utakuja kuwa mchungu sana zaidi ya shubiri.Tumepoteza vijana zaidi ya 34 mpaka sasa kwamba hawajulikani walipo kumbe wameuwawa
Na wengine wameuawa tayari
- Mdude Nyagali
- Deusdedith Soka
- Chaula
Endelea kutega sikio Nani kamuua na lini
Britanicca
Hizi damu ndiyo zimemfanya siku hizi awe chapombe bila kulewa akifumba macho tu anamuona Mzee Kibao na wake wote aliokunywa damu zao, kifo chake kitakuwa cha mateso makali sana.Siamini kama hizi damu za hawa vijana zitaenda Bure.