Tumefika Mbali sana.!


Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
367c66ef596e8afdb6be55f3fbfaa319.jpg
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Hahahahahaaaaaaa! Mmwera una mambo sana wewe. Unawaza kukata mauno tu
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
Hahahahahaaaaaaa! Mmwera una mambo sana wewe. Unawaza kukata mauno tu
Hahahaha hah kwani na hiyo si biashara na watu wanaelewana bei usishangae kaka chanzo kipya cha mapato hicho
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,747
Likes
1,047
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,747 1,047 280
Teheteheteyetehe. Kwa hiyo Makahaba nao wapewe EFD Machines?
na asipokupa risiti mpeleke polisi ili nawe usijekamatwa kwa kutodai risiti kwi!kwi!kwi!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,715
Members 475,218
Posts 29,267,152