saitama_kein
JF-Expert Member
- Oct 29, 2009
- 981
- 100
Unapinga tume ya katiba...kweli wewe ni m-binafsi na hulitakii mema taifa...
Mzee Mtei, ume kula chumvi tena kwa amani....hebu ondoa ***** ***** zako ili watoto na wajukuu zako wapitie hatua kama zako kwa AMANI...
Ulaaniwe na fikra zako za kidini na uchochezi!!!
Mzee Mtei, ume kula chumvi tena kwa amani....hebu ondoa ***** ***** zako ili watoto na wajukuu zako wapitie hatua kama zako kwa AMANI...
Ulaaniwe na fikra zako za kidini na uchochezi!!!