Tuliowai kupata Supplemental kwenye final exam za UE/IE tukutane hapa


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,066
Likes
7,767
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,066 7,767 280
hahahahahaa komaeni madogo
hiyo sijuhi HYM ndiyo wale wenye kijituo chao pale maeneo ya canteen?
Yes wazee wa Hali ya hewa..degree zake zikianzishwa nasikia tutapewa lile jengo la ghorofa lilikuwa liwe wizara ya maji kwa sababu wizara imeenda DOM.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,066
Likes
7,767
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,066 7,767 280

MKUU hii chai ya wapi?
Mkuu sijakushika masikio kwenye mahafali ya mwaka Jana alikuja naibu waziri wa maji akatuhakikishia lile jengo litakuwa la chuo Cha maji. Mkuu SI unajua lakini maana ya siasa kwa hiyo tegemea lolote Kama ni kweli au tulishikwa kamba
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,689
Likes
14,054
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,689 14,054 280
Ilikua mwaka wa kwanza...

Kozi ilikua ENGINEERING MECHANICS (STATICS). daah kwa mara ya kwanza napata sup... Iliniuma sana!!

Baada ya kuenda "september conference" nikashangaa madude nayaelewa kweli kweli... Daah... Ikafika kipindi nikawa naomba ningekua na sup mbili...

Sup ilinisaidia sana kuisoma kwa undani hii kozi ya mechanics maana mpaka namaliza sup nilikua mtabe wa mechanics na ilinisaidia sana mwaka wa pili kwenye STRENGTH OF MATERIALS na mwaka wa tatu kwenye STRUCTURAL DESIGN...

Kwa msuli wa sup ukanifanya niwe "mshika pen kwenye discussion" hasa mwaka wa pili!!

Niliumia sana nilipopata sup ila nilifurahi sana nliporudi kuichomoa... Tulikua kama nusu ya darasa yani it was fun!!
 
jombi95

jombi95

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
927
Likes
984
Points
180
Age
23
jombi95

jombi95

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
927 984 180
Mkuu sijakuelewa hapo kwenye tamrini (cousrework ) Yaan Ulipata 34 out of 40 Halafu Ue ikawa na marks 100 Yaan maswali 5@20 sasa ukijumlisha Na zile 40 mbona marks zinazidi. MSAADA
UE inakuwaga na marks 60 .
Hizo marks ambazo utazipata zinawekwa chini ya 100 then unazidisha kwa 60 .
 
Majaribu2013

Majaribu2013

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
844
Likes
559
Points
180
Age
38
Majaribu2013

Majaribu2013

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
844 559 180
Nilipata Supp kwa demu wangu wa VETA nikachomoa chaaa nikalamba demu wa UDSM
 
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
752
Likes
1,380
Points
180
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
752 1,380 180
Nilisoma BA masomo 11 per year, 6/5 per semester mwisho supp 8 una disco!..:)
Imagine kuna watu September walikuwa wanaingia na pepa 11 na wanachomoa!. Unakuta supp 4 Carry 2 na special 5!.
September Conf ilikuwa tunaunda 'vijiji vya ujamaa' mwenye akili anawekwa kati then wale best coordinators wanawekwa pembeni hapo Mjamaa akilifanya lile pepa anawapa then wao wanalisambaza mpaka wote mnalipata!.
Ukiona huchomoi hapo unaandaa budget ya ticha kabisa, mkamalizane nje!. Uzuri wenye akili wengi walikuwa makapuku so kuomba special kwa ajili ya masuala ya ada ilikuwa kawaida!.
Asee watu mmesoma kwa raha yaan semister 1 masomo 6?? Sie semister ikiwa na masomo machache ni 9 tena hio semister inakuwa ya bata hatari bt mostly semister ilikuwa na modules 12 mpka 13 so kwa mwaka ni modules 24 &26 kwhyo kukuta watu wana sup zaidi ya 10 ilokuwa kawaida sana... shkamoo wana DIT alumn
 
zege la nyasi

zege la nyasi

Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
43
Likes
25
Points
25
zege la nyasi

zege la nyasi

Member
Joined Sep 18, 2018
43 25 25
Asee watu mmesoma kwa raha yaan semister 1 masomo 6?? Sie semister ikiwa na masomo machache ni 9 tena hio semister inakuwa ya bata hatari bt mostly semister ilikuwa na modules 12 mpka 13 so kwa mwaka ni modules 24 &26 kwhyo kukuta watu wana sup zaidi ya 10 ilokuwa kawaida sana... shkamoo wana DIT alumn
:):):)ndio maisha mkuu yalivyo.... kuna wadau wanapiga must, pale kuna kozi mwaka wa pili wana module 33,semester ya kwanza 15 na ya pili 18 ,
ukijichanganya tu hapo unajikuta nje ya mstari......
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,414
Likes
2,295
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,414 2,295 280
Mkuu sijakuelewa hapo kwenye tamrini (cousrework ) Yaan Ulipata 34 out of 40 Halafu Ue ikawa na marks 100 Yaan maswali 5@20 sasa ukijumlisha Na zile 40 mbona marks zinazidi. MSAADA
Mkuu ulisoma hesabu kidogo?
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
3,662
Likes
4,056
Points
280
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
3,662 4,056 280
Supp haina huruma aise nilipokua chuo tokea nianze mpaka namaliza nilipata SUPP moja ya Economics ilikua ivi

tulikua na madame m moja anatufundisha Economics alikua mpole, sio muongeaji, mtaratibu, anafundisha vizuri, yani wakati wa kipindi chake ukijisikia huendi ukitaka unaenda yani haangaiki na mtu, kitim tim kilianza pepar ya test alituletea test ya economics rahis economics ya Advance 5&6 tulipata 90, 96, 84 zilikua za kutosha yani Coz work nilikua nayo ya 34 out of 40 sasa kimbembe ilikua final exam tulijua tena final mteremko yani economics tukaipuuzia tukajua ni inakuja rahisi kama ya test, dhuu!! Siku ya final ya economics nafungua mtihani duu sijawah jua kama kwenye economics kuna topics zile mtihan ulikua una maswali 5 kila swali 20mrks, nilijubu swali moja tu nilikua na huakina nalo, matokeo yanatoka na supp ya economics dhaa nilipata uzuni nikalipa 20,000 ya kurudia supp nilisoma kila kitu Nikachomoa iyo supp..
Mpaka sasa sipuuziagi kitu kila kitu nakichukulia uzito haya mambo ya mzaa sio mazuri aise.
kwa walio wahi kupata supp kama mm ya kwako ilikuaje??? Na ilikua ya nini???

Kirefu cha IE ni nini ? Na inakuwaje mnalipia supp ?
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
3,662
Likes
4,056
Points
280
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
3,662 4,056 280
CBE ilikuwa hata ukiwa na CW 39 na UE less than 24 unapata Tech Failure ambayo ni sawa na Supp mnakutana SeptConf!. Yanawezekana sana hayo!.
Labda kama wamebadili!.

Hivi hiyo SeptConf iko CBE tu au na vyuo vingine ?
 
The CIA

The CIA

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2017
Messages
483
Likes
442
Points
80
The CIA

The CIA

JF-Expert Member
Joined May 5, 2017
483 442 80
Nilisoma BA masomo 11 per year, 6/5 per semester mwisho supp 8 una disco!..:)
Imagine kuna watu September walikuwa wanaingia na pepa 11 na wanachomoa!. Unakuta supp 4 Carry 2 na special 5!.
September Conf ilikuwa tunaunda 'vijiji vya ujamaa' mwenye akili anawekwa kati then wale best coordinators wanawekwa pembeni hapo Mjamaa akilifanya lile pepa anawapa then wao wanalisambaza mpaka wote mnalipata!.
Ukiona huchomoi hapo unaandaa budget ya ticha kabisa, mkamalizane nje!. Uzuri wenye akili wengi walikuwa makapuku so kuomba special kwa ajili ya masuala ya ada ilikuwa kawaida!.
Chuo gani hicho mkuu? CBE ama TEKU? naomba ukitaje nisije nikamruhusu mwanangu kukisoma.
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,700