Tuliowai kupata Supplemental kwenye final exam za UE/IE tukutane hapa


Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,657
Likes
6,270
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,657 6,270 280
Taarifa za mitihani yote ya msingi, sekondari na vyuo huwa tunasikia leo inaanza tuwaombee. Ila hizi ratiba za supp huwa hatuzisikii na watu hawahiataji maombi. Sasa wote wanaofanya supp ni watakatifu huwa hawahitaji maombi? Na kwa nini inakuwa siri kuliko nyeti?
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,686
Likes
3,533
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,686 3,533 280
Nilipata supp ya business law first year nkachomoa chaap ..nkapata supp ya audit second year third year management chupu chupu nidakwe wakatuongezea marks nikaponea mdomoni ...aisee Supp n tamu san kama unazijulia !disccssn za supp mnakutana wote vilaza mnaelekezana ad raha , ambao hawajawai pata supp nadhan kuna k2 kama wamekikosa sana ktk elimu ya chuo
Wewe itakuwa IFM au TIA Business law huwa inakamata wengi sana
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,686
Likes
3,533
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,686 3,533 280
Nishawahi pata supp 7 mwaka wa pili na nikatoboa, vita ni vita haijalishi unaipigana vipi!. Komaa! (ila siwasahau waalim wa FA, OP na FM
Supp 7 hiyo disco mkuu
 
M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
1,074
Likes
825
Points
280
M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
1,074 825 280
wale wa UDSM COET sitamsahau Prof Chambega second year ile shule ilijua kuninyoosha hakuna pakushika miti yoote inateleza first year gpa ya 4 second year gpa 2.8 na sup juu nilinyooka aisee....Chambega popote ulipo mzee wa Electrical analysis shkaoooo
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
3,922
Likes
5,817
Points
280
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
3,922 5,817 280
Sem1 nilifeli Networking

Sikufeli tena hadi namaliza chuo
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
3,674
Likes
4,067
Points
280
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
3,674 4,067 280
wale wa UDSM COET sitamsahau Prof Chambega second year ile shule ilijua kuninyoosha hakuna pakushika miti yoote inateleza first year gpa ya 4 second year gpa 2.8 na sup juu nilinyooka aisee....Chambega popote ulipo mzee wa Electrical analysis shkaoooo
Chambega na mkumbuka sana katika somo lake la DESIGN OF ELECTRICAL MACHINE .....


Maswali mengine nisiulizwe sababu sitajibu.....
 
Omera Yawa

Omera Yawa

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2016
Messages
519
Likes
345
Points
80
Omera Yawa

Omera Yawa

JF-Expert Member
Joined May 5, 2016
519 345 80
Nilipata sup kwa chuki za ticha mmoja mnoko tu
 
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
986
Likes
1,264
Points
180
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
986 1,264 180
Humu hapanifai maana naona wote mlisoma uchumi ,,,,,,,Mimi na education yangu napita pembeni
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
6,716
Likes
8,861
Points
280
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
6,716 8,861 280
Asee watu mmesoma kwa raha yaan semister 1 masomo 6?? Sie semister ikiwa na masomo machache ni 9 tena hio semister inakuwa ya bata hatari bt mostly semister ilikuwa na modules 12 mpka 13 so kwa mwaka ni modules 24 &26 kwhyo kukuta watu wana sup zaidi ya 10 ilokuwa kawaida sana... shkamoo wana DIT alumn
kumbe DIT mna haki kuwa hivyo!.. Dogo wangu anasoma hapo telecom techs nilimwambia aache ubishoo!...
Sisi wafanyabiashara kutujazia masomo mengi unataka tugundue kipi kipya!?:)
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
3,674
Likes
4,067
Points
280
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
3,674 4,067 280
Kitu aina moja ni KIPINDI CHA MITIHANI YA SUPP sema majina yanatofautiana kwa vyuo!..
Hapo sawa maana mimi nilikosoma sijawahi kusikia hilo jina. Asante sana bro kwa ufafanuzi mzuri.
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
6,716
Likes
8,861
Points
280
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
6,716 8,861 280
Chuo gani hicho mkuu? CBE ama TEKU? naomba ukitaje nisije nikamruhusu mwanangu kukisoma.
Nachokuonea huruma ni kwamba umemaliza/utamaliza chuo halafu sisi vilaza tutakuajiri kurekebisha mitambo yetu kwa rousse ya kimshahara 'DONGE NONO' ukisahau we will remain your boss!..
ACHA DHARAU!
 
Iruru

Iruru

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2014
Messages
500
Likes
735
Points
180
Iruru

Iruru

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2014
500 735 180
Nilipataga supp moja third year semester ya Mwisho.. Ilikua supp ya Audit. Nilipata stress maana naogopa Sana shule halafu miaka yote nimecheza mwaka wa tatu ndo nikala supp halafu sijui naichomoaje.
Uzuri ni kwamba ile supp tulipata karibia 75% ya tuliokua tunasoma hilo somo. Kuna mkaka nakumbuka alikuaga anafundisha review classes za CPA nae akashikwa kwenye supp.
Kuna mwalimu alikua anataka kunizoea sasa alivyojua Nina supp akataka kutumia chance anile halafu akaniombee kwa mwalimu mwenzie kwenye supp nichomoke. Nikamwambia Niko radhi kurudia mwaka ila sio kubadilishana mwili wangu Na supp. Nikajiapiza kutoomba msaada kwa mwalimu yoyote yule nitaifanya supp Na nitachomoa.
Siku ya kwenda kufanya supp Na nilivyo Na allergy Na masomo ya kuandika niliandika nilivyochoka nikabeba vitu vyangu nikakusanya pepa nikaondoka. Nikampigia bf wangu kumtaarifu mwakani narudia mwaka maana sina uhakika wa kufaulu. Hapo nimetoka kwenye pepa hata lisaa halijaisha.
Japo nilishazoeleka kutoka wa kwanza kwenye mitihani huu walijua imekula kwangu maana ulikua ngumu hatari. Nashukuru Mungu nilipita salama maana ile supp hata nikilala nilikua naiota. Nikawa nawauliza rafiki zangu ambao hamna semester inapita hawajahudhurua September Conference waliwezaje kukaa kwa amani wakati wakiwa Na supp mbili Na zaidi maana Mimi moja tu ilinikondesha
Hahaaaa...kuliwa kubaya!!
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
11,820
Likes
13,338
Points
280
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
11,820 13,338 280
Mh huu uzi haunihusu , maana hata sijaelewa kinachoongelewa.
Sijui kwa nini nilikula ada
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,745
Likes
14,128
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,745 14,128 280
Sijawahi kutana na Commercial Arithmetic nikapona bila ya supp aisee

Naichukia sana hesabu
Mimi kozi ikiwa haina hesabu alafu iwe na essay nilikua napata tabu sana... Hesabu is sweet, cool and fun!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,715
Members 475,218
Posts 29,267,152