Tuliowai kupata Supplemental kwenye final exam za UE/IE tukutane hapa


bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,555
Likes
673
Points
280
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,555 673 280
Nilipata supp ya business law first year nkachomoa chaap ..nkapata supp ya audit second year third year management chupu chupu nidakwe wakatuongezea marks nikaponea mdomoni ...aisee Supp n tamu san kama unazijulia !disccssn za supp mnakutana wote vilaza mnaelekezana ad raha , ambao hawajawai pata supp nadhan kuna k2 kama wamekikosa sana ktk elimu ya chuo
Mkuu vilaza tena!!!!!.....
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,491
Likes
21,022
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,491 21,022 280
thread ya waliosoma mpk Chuo Kikuu.... bahati nzuri Mimi kule VETA hakunaga hayo makitu yenu!
 
AMMARITO

AMMARITO

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
380
Likes
248
Points
60
AMMARITO

AMMARITO

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
380 248 60
Nemesoma Engineering ya FoE , sikuwahi kupata SUP
 
AbraDaVinci

AbraDaVinci

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
517
Likes
280
Points
80
AbraDaVinci

AbraDaVinci

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
517 280 80
Mkuu sijakuelewa hapo kwenye tamrini (cousrework ) Yaan Ulipata 34 out of 40 Halafu Ue ikawa na marks 100 Yaan maswali 5@20 sasa ukijumlisha Na zile 40 mbona marks zinazidi. MSAADA
Technical supplementary zipo mkuu
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,681
Likes
7,162
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,681 7,162 280
Nilipataga supp moja third year semester ya Mwisho.. Ilikua supp ya Audit. Nilipata stress maana naogopa Sana shule halafu miaka yote nimecheza mwaka wa tatu ndo nikala supp halafu sijui naichomoaje.
Uzuri ni kwamba ile supp tulipata karibia 75% ya tuliokua tunasoma hilo somo. Kuna mkaka nakumbuka alikuaga anafundisha review classes za CPA nae akashikwa kwenye supp.
Kuna mwalimu alikua anataka kunizoea sasa alivyojua Nina supp akataka kutumia chance anile halafu akaniombee kwa mwalimu mwenzie kwenye supp nichomoke. Nikamwambia Niko radhi kurudia mwaka ila sio kubadilishana mwili wangu Na supp. Nikajiapiza kutoomba msaada kwa mwalimu yoyote yule nitaifanya supp Na nitachomoa.
Siku ya kwenda kufanya supp Na nilivyo Na allergy Na masomo ya kuandika niliandika nilivyochoka nikabeba vitu vyangu nikakusanya pepa nikaondoka. Nikampigia bf wangu kumtaarifu mwakani narudia mwaka maana sina uhakika wa kufaulu. Hapo nimetoka kwenye pepa hata lisaa halijaisha.
Japo nilishazoeleka kutoka wa kwanza kwenye mitihani huu walijua imekula kwangu maana ulikua ngumu hatari. Nashukuru Mungu nilipita salama maana ile supp hata nikilala nilikua naiota. Nikawa nawauliza rafiki zangu ambao hamna semester inapita hawajahudhurua September Conference waliwezaje kukaa kwa amani wakati wakiwa Na supp mbili Na zaidi maana Mimi moja tu ilinikondesha
ungesoma course yeyote ya udsm au faculty of commerce mzumbe wewe. ungejua kama sap sio kitu cha kushangaza... walimu wote wanajua wanafundisha vichwa wa sekondari.. so pepa zinakazwa mwanzo mwisho
 
snowden E

snowden E

Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
60
Likes
23
Points
15
snowden E

snowden E

Member
Joined Apr 27, 2018
60 23 15
Mkuu sijakuelewa hapo kwenye tamrini (cousrework ) Yaan Ulipata 34 out of 40 Halafu Ue ikawa na marks 100 Yaan maswali 5@20 sasa ukijumlisha Na zile 40 mbona marks zinazidi. MSAADA
C.work ni 40 alafu UE ni 60 total ni 100.
Lakini marks amvazo utapata kwenye UE itazidishwa na 0.6.
Inamaana kama kuna maswali 5 UE na marks kwa kila swali ni 20, then marks utakazopata uta zidisha na 0.6.
Mfano ukapata 100 kwenye UE nilazima izidishwe na 0.6 ambayo jibu litakua 60, then una plus na C.work yako.
Hitimisho.
C.work 34
+
UE 86/100
Total 85.6

Usipo elewa ina bidi uombewe.
 
mussa mashala jr

mussa mashala jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2014
Messages
740
Likes
217
Points
60
Age
26
mussa mashala jr

mussa mashala jr

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2014
740 217 60
Nishawahi pata supp 7 mwaka wa pili na nikatoboa, vita ni vita haijalishi unaipigana vipi!. Komaa! (ila siwasahau waalim wa FA, OP na FM
Sup 7 na ukachomoa, chuo gani hicho
 
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
462
Likes
443
Points
80
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
462 443 80
C.work ni 40 alafu UE ni 60 total ni 100.
Lakini marks amvazo utapata kwenye UE itazidishwa na 0.6.
Inamaana kama kuna maswali 5 UE na marks kwa kila swali ni 20, then marks utakazopata uta zidisha na 0.6.
Mfano ukapata 100 kwenye UE nilazima izidishwe na 0.6 ambayo jibu litakua 60, then una plus na C.work yako.
Hitimisho.
C.work 34
+
UE 86/100
Total 85.6

Usipo elewa ina bidi uombewe.
dhu! Mkuu rudi shule ukasome tena hesabu mpaka nimeona aibu, una aibisha jina la iyo Id yako
 
N

ndonger

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
299
Likes
239
Points
60
N

ndonger

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
299 239 60
My 4yrs at udsm sjawai kosa sup kila mwaka na ni kuanzia mbili

Hivyo yan
 
snowden E

snowden E

Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
60
Likes
23
Points
15
snowden E

snowden E

Member
Joined Apr 27, 2018
60 23 15
dhu! Mkuu rudi shule ukasome tena hesabu mpaka nimeona aibu, una aibisha jina la iyo Id yako
Nitarudi shule.
Inawezekana system ni tofauti.
Kwetu sisi.
C.work ni 40
UE ni 60
Total ni 100
Lakini UE maswali ni 5 yenye 20 marks kila moja, ina maana ukipata yote ni sawa na 100, lakini kiuhalisia sio 100, coz tayari nyuma una marks za c.work. so, kama umepata 100 kwenye UE nilazima izidishwe na 0.6 na jibu lita kua 60, then hiyo 60 ndio ina jumlishwa na c.work uliyopata.
Mfano C.work nimepata 34
UE nikipata 100 ita zidishwa na 0.6 ambayo ni sawa na 60, then hiyo 60 ina jumlishwa na 34 ya c.work hapo nitakua nimepata 94.
Hesabu tuachie sisi.
 
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
462
Likes
443
Points
80
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
462 443 80
Nitarudi shule.
Inawezekana system ni tofauti.
Kwetu sisi.
C.work ni 40
UE ni 60
Total ni 100
Lakini UE maswali ni 5 yenye 20 marks kila moja, ina maana ukipata yote ni sawa na 100, lakini kiuhalisia sio 100, coz tayari nyuma una marks za c.work. so, kama umepata 100 kwenye UE nilazima izidishwe na 0.6 na jibu lita kua 60, then hiyo 60 ndio ina jumlishwa na c.work uliyopata.
Mfano C.work nimepata 34
UE nikipata 100 ita zidishwa na 0.6 ambayo ni sawa na 60, then hiyo 60 ina jumlishwa na 34 ya c.work hapo nitakua nimepata 94.
Hesabu tuachie sisi.
unasikitisha sana mkuu, unasoma chuo gani?
 
snowden E

snowden E

Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
60
Likes
23
Points
15
snowden E

snowden E

Member
Joined Apr 27, 2018
60 23 15
unasikitisha sana mkuu, unasoma chuo gani?
Elewa mkuu.
Kwani 100*0.6=?
Kwa msaada tu, jibu ni 60.
So, C.work yangu ni 34.
34+60=94
Hiyo ni system yetu.
Na UE maswali haya pungui wala hayazidi 5 na 1@20 marks. (Ni mfumo wa chuoni kwetu).
Hata ukipata 70 out of 100, hiyo 70 itazidishwa na 0.6 na jibu lake ndio lina jumlishwa na C.work yako.
So, nimekosea wapi, nisaidie basi.
 
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
462
Likes
443
Points
80
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
462 443 80
Apo ulipo weka 0.6 fanya iwe 0.14 hadi 0.2 alafu jumlisha 34 ya c.work, kwenye mtihani nilikua najua swali la jumla 20% mengine nilikua sijui pia sijui kama nilipata lote
 
snowden E

snowden E

Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
60
Likes
23
Points
15
snowden E

snowden E

Member
Joined Apr 27, 2018
60 23 15
Apo ulipo weka 0.6 fanya iwe 0.14 hadi 0.2 alafu jumlisha 34 ya c.work, kwenye mtihani nilikua najua swali la jumla 20% mengine nilikua sijui pia sijui kama nilipata lote
a: 0.14*100=14
14+34=48

b: 0.2*100=20
20+34=54
Ila mkuu, mi nadhani system itakuwa tofauti.
Kama nilivyosema mwanzo, C.work ni 40 alafu UE ni 60.
Then UE mswali huwa ni 5 tu 1@20 marks.
Ina maana mtihani wa UE uta onyesha 100 marks but zinazotakiwa ni 60 marks only, then una plus na c.work yako. So, kama umepata zote 100 marks kwenye UE, na only 60 marks zinahitajika, ndio maana nazidisha kwa 0.6 *100 ili niipate hiyo 60 inayo hitajika.
Na hata kama umepata 70 out 100 bado tita zidisha kwa 0.6 ili tupate marks halisi ambazo zita jumlishwa na C.work yako.
KAMA BADO SIELEWEKI TUVUMILIANE, SI UNAJUA WAZEE WA KUMEZA, CHENGA KIDOGO CHALI.
KILA LA KHERI MKUU.
 
L

Little Dreamer

Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
36
Likes
13
Points
15
L

Little Dreamer

Member
Joined Sep 12, 2017
36 13 15
Mkuu ka supp kamoja ndo umeanzisha na thread! sie wengine na vyuo vyetu tushazoea supp za kushiba tuu
 
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
2,858
Likes
4,009
Points
280
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
2,858 4,009 280
Niliwahi kuwa na supp 2 na special 6 jumla 8 na zikachomoka vizuri..


Mjini njoo na akili zako..
 
G

gasgas

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
737
Likes
225
Points
60
G

gasgas

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
737 225 60
a: 0.14*100=14
14+34=48

b: 0.2*100=20
20+34=54
Ila mkuu, mi nadhani system itakuwa tofauti.
Kama nilivyosema mwanzo, C.work ni 40 alafu UE ni 60.
Then UE mswali huwa ni 5 tu 1@20 marks.
Ina maana mtihani wa UE uta onyesha 100 marks but zinazotakiwa ni 60 marks only, then una plus na c.work yako. So, kama umepata zote 100 marks kwenye UE, na only 60 marks zinahitajika, ndio maana nazidisha kwa 0.6 *100 ili niipate hiyo 60 inayo hitajika.
Na hata kama umepata 70 out 100 bado tita zidisha kwa 0.6 ili tupate marks halisi ambazo zita jumlishwa na C.work yako.
KAMA BADO SIELEWEKI TUVUMILIANE, SI UNAJUA WAZEE WA KUMEZA, CHENGA KIDOGO CHALI.
KILA LA KHERI MKUU.
nadhani haujamwelewa anachomaanisha.

yaani mtihani wa UE una marks 100. maswali 5@20 marks.

yeye alikuwa anajua moja tu la marks 20.

tukisema alipata hilo tu lote ana 20

20 x 0.6 = 12

jumlisha na CW 34

34+12= 46

na hapo inawezekana hilo swali la marks 20 hakupata lote
Ultimate au nakosea
 
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
462
Likes
443
Points
80
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
462 443 80
nadhani haujamwelewa anachomaanisha.

yaani mtihani wa UE una marks 100. maswali 5@20 marks.

yeye alikuwa anajua moja tu la marks 20.

tukisema alipata hilo tu lote ana 20

20 x 0.6 = 12

jumlisha na CW 34

34+12= 46

na hapo inawezekana hilo swali la marks 20 hakupata lote
Ultimate au nakosea
ni sawa mkuu swali la maandishi kupata lote sio rahisi bora hesabu unaweza kupata lote
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493