Tuliowahi kutendwa/kupigwa kibuti tukutane hapa

Ntandaba

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
925
1,000
Naomba nitambue uwepo wa members wote wa ke/me katika suala hili kuntu la kutendwa,itoshe kusema itifaki imezingatiwa.
Moja kwa moja kwenye mada,suala la mahusiano la kimapenzi linapitia katika changamoto nyingi sana.Pamoja na changamoto hizo hakuna maumivu makali yanayouma pale inapotokea mmoja wenu anatendwa bila kutarajia.Hivyo kwa mantiki hii naomba wale wote tuliowahi kupigwa kibuti tupeane kasoro za sababu zetu za kutendwa na nini kifanyike ili tujirekebishe,
Ahsanteni,sasa naomba tuanze kutiririka
 

Ntandaba

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
925
1,000
Naomba nitambue uwepo wa members wote wa ke/me katika suala hili kuntu la kutendwa,itoshe kusema itifaki imezingatiwa.
Moja kwa moja kwenye mada,suala la mahusiano la kimapenzi linapitia katika changamoto nyingi sana.Pamoja na changamoto hizo hakuna maumivu makali yanayouma pale inapotokea mmoja wenu anatendwa bila kutarajia.Hivyo kwa mantiki naomba wale wote tuliowahi kupigwa kibuti tupeana kasoro za sababu zetu za kutendwa na nini kifanyike ili tujirekebishe,
Ahsanteni,sasa naomba tuanze kutiririka
 

binti wa kirombo

JF-Expert Member
May 17, 2016
849
1,000
Naomba nitambue uwepo wa members wote wa ke/me katika suala hili kuntu la kutendwa,itoshe kusema itifaki imezingatiwa.
Moja kwa moja kwenye mada,suala la mahusiano la kimapenzi linapitia katika changamoto nyingi sana.Pamoja na changamoto hizo hakuna maumivu makali yanayouma pale inapotokea mmoja wenu anatendwa bila kutarajia.Hivyo kwa mantiki hii naomba wale wote tuliowahi kupigwa kibuti tupeane kasoro za sababu zetu za kutendwa na nini kifanyike ili tujirekebishe,
Ahsanteni,sasa naomba tuanze kutiririka
NIPO ,na maisha yanaenda
 

sam leon

JF-Expert Member
Jan 29, 2017
893
1,000
Naomba nitambue uwepo wa members wote wa ke/me katika suala hili kuntu la kutendwa,itoshe kusema itifaki imezingatiwa.
Moja kwa moja kwenye mada,suala la mahusiano la kimapenzi linapitia katika changamoto nyingi sana.Pamoja na changamoto hizo hakuna maumivu makali yanayouma pale inapotokea mmoja wenu anatendwa bila kutarajia.Hivyo kwa mantiki hii naomba wale wote tuliowahi kupigwa kibuti tupeane kasoro za sababu zetu za kutendwa na nini kifanyike ili tujirekebishe,
Ahsanteni,sasa naomba tuanze kutiririka
Napokea simu kutoka kwa washikaji."oya sam dem wako washamtia mimba huku",onhoo my God,simple like that
 

Lexus SUV

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
2,023
2,000
mwanaume kupigwa kibuti ni upumbavu!! mwanaume inabidi ujue kusoma alama za nyakati sio katika mambo ya mkwanja tu hata katika mapenzi. Ukiona mwanamke haeleweki unamchinjia baharini mapema kabla kibao hakija kugeukia!!
Point ..ila inategemeana na manzi yenyew maana nyingine huwa zina weka kona nyng kupima ukomavu wa counter part tuuu..,so unatakiwa umkomalie mpaka aseme..yeye.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom