Tuliowahi kulala Sero/lock up kwa ujinga

Kumbe ulikuwa hujui!! Wifi mdangaji mzuri tu, hata hapo papya anadanga tu hamna jipya.

Wifi akija mwambie niko sudan.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Mwenza nilikuwa sijui.
Yaani kama wifi tu tumepata.
Wifi mpana, kajaa kuta zote nne.

Ila ndo vizuri atulie na mumewe.
Mambo ya kuanza kugongana macho bar na wifi tukiwa na vi-sponsor vyetu ina huuuuu......
 
Hehehe mnajifanya mnaelewana mnaanza kutusengenya eeh?
Wifi yetu tukuseme wewe tena kipenzi chake toka nitoke na mume wetu!!!
Hizi ni sifa tunakumwagia.
Ushukuru umepata mawifi tunaopatana....hakuna kesi inayokuja kwako
 
we nawe itakuwa kweli una UKIMWI sio kwa umalaya huo. na heshima pia huna. mboo unaitembeza kama bakuli. mfyuuu
 
haaahaaaaaa duh pole sn, simulizi yako inasikitisha. na mwisho imenifurahisha. mwee ukajua umeopoa anaweza kuwa mchumba kumbe jambawazi
 
haaahaaaaaa duh pole sn, simulizi yako inasikitisha. na mwisho imenifurahisha. mwee ukajua umeopoa anaweza kuwa mchumba kumbe jambawazi
Yaani kwa jinsi alivyo wala sikutegemea kabisa kama atakuwa kimeo.
Dah....ila nilipata aibu aisee.
Sitakuja kusahau.
 
Hehehehe we jamaa special case
 
Hahah eti unaogopa suruali za kadeti.
 
Mwaka 2014 niliwekwa ndani polis mwenge kwa kosa LA kupiga konda na dreva nadani ya gari niitokea Bagamoyo aisee masaaa matatu nilihis mwaka Ila niilificha Siri mpaka kesho home hakuna anayejua
 
Duh....hahaha
Umenikumbusha Kuna jamaa Aliwekwa lok up central ndugu zake kila wakimpelekea chakula kizuri polisi walikuwa wanakutia ndani wao juu kwa juu jamaa ndani anambulia kula Mikate tu

Ova
hahaa
noma sanaaaa!
 
Kabisa.
Bora nikutane na jambazi lenzangu mvaa jeans kuliko hawa smart wavaa kadet na vipensi na mashati ya kuchomekea
Hahah.kweli ukingatwa na nyoka hata nyasi zinakushtua.ila sio wote walio smart wako hivyo.
 
Kuna siku nilienda kutoa ushirikiano fulani polisi kwa kesi ya jamaa yangu sasa nikawa namtetea wao wanataka nimkandamize mchizi nikawagomea. Nikawaambia kuanzia sasa sitaki kuongea chochote nimeghairi sasa kuna mmama mmoja akawa jeuri akawaambia wenzie kama hataki kuongea tumeweke mahabusu nikamuambia tunapigana kwanza mukinipiga mnaniweka mahabusu na nikiwapiga nawafi*** nikawaambia hivyohivyo sijui ile kesi iliishaje maana kila mtu aliingia njia yake.
 
Mm nilimzaba makofi mawili Sirro siku nmetoka marekani nikijua ni mshkaji tu...jamaa walinipelemba balaa
 
Wifi jamanii [emoji24] [emoji24] pole nilikuwa sijaona huu mkasa wako pole sana my wife
 
Pole sana mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…