mimi nina HTC Desire 820s Dual Sim, tatizo lake inashindwa kuingiza system updates hata baada ya kuzidownload,
ni kwamba inazidownload ila wakati inarestart ili ziingie, inaziingiza kama kidogo halafu panatokea triangle(pembatatu) flan hivi yenye alama ya mshangao(!) ndani yake na hapo ndio inakuwa mwisho haiendelei tena kuingiza...inarestart tena na inawaka kama kawaida.. tatizo lingine la hii simu huwa wakati mwingine inaji-restart yenyewe bila kui-command kufanya hivyo
je niki-iroot inaweza kuwa sawa? msaada wakuu