Tukumbushane vipindi vya ITV, CTN, na DTV 1994

Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,162
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,162 2,000
Wana jamvi leo nimeona japo turevew miaka hii ya nyuma vipindi vya television enzi zile 1994 kuibukia miaka ya 2000. Binafsi nakumbuka mbali sana hasa vipindi vya television ITV mfano Egoli place of Gold, 21 jump Street, Time trax, movie ya V, Rino Renz, vichekesho Kama Fresh Prince of bell air, family matters, Living Single ya Queen Latifa, Tausi ya mjuba, Vitimbi(masakuu, Ojwang' Othrong'ong'o) Vioja Mahakamani, Mambo hayo ya kina Waridi, Sumbi, bocha na Aisha. Pia kulikuwa na Tamthiliya kama The young and the restless, Sun seat beach, na Acapulco bay.

Aidha nakumbuka tulikuwa tunaangalia UEFA kupitia CFI(Canal France International). Matangazo nakumbuka kama Revola, komoa, lotion ya Jambo, hebu vingine mnisaidie CTN na DTV. Je kipindi kile watangazaji unawakumbuka? Wa ITV, CTN, na DTV. Mimi kwa itv namkumbuka Suzan Mongi nilimpenda sana sana. Karibuni tuflash back jamani.
 
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,162
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,162 2,000
Movie ya Vicent pale ITV jamaa alikua ana sura ya simba....
Katuni ni Jungle
Tom and Jerry
Mieleka CTN kina Hulk Ogan, The big show, Sting n.k
Vitimbi mama Kayai, Husna
Na mengine mengi...
Umetisha sanaaa mwana imekaa poa sana
 
Swahili Ambassador

Swahili Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2018
Messages
204
Points
250
Swahili Ambassador

Swahili Ambassador

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2018
204 250
CTN walijua kunikamata na Cartoon Network ya kipindi hiko.
Cartoon nyingi za kina Ed, Edd n Eddy, Power Puff Girls, Cow and Chicken, Dexters Labolatory, Winnie the Pooh, etc
Nilifurahia utoto wangu kiukweli.
Hata walipohamisha wakawa wanaonyesha Cartoon Network kupitia DTV pia nilihama nao.
Kwenye maigizo nakumbuka kulikuwa na maigizo ya Marehemu King Mzee Majuto akiwa na kina Marehemu pia Mwanachia na Kistuli.
Maigizo ya Marehemu Mzee Small, Kina Richie Richie pamoja na Jb na kina Cloud, Natasha..
Mambo yalikuwa moto sana kipindi hiko.
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
783
Points
1,000
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
783 1,000
Nakumbuka wakati mzee anahamia Tabora mwaka 1999 Tv yetu ilikuwa inaonesha chenga tu hakukuwa na Itv kule sasa ikabidi tuwaulize wenyeji wa pale kuwa wanaangaliaga wapi Tausi? Kuna kijana mmoja akasema kesho twendeni niwapeleke,basi si akatupeleka Pale Game park kuangalia Tausi ndege na sio Tamthilia..!
 
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,162
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,162 2,000
Nakumbuka wakati mzee anahamia Tabora mwaka 1999 Tv yetu ilikuwa inaonesha chenga tu hakukuwa na Itv kule sasa ikabidi tuwaulize wenyeji wa pale kuwa wanaangaliaga wapi Tausi? Kuna kijana mmoja akasema kesho twendeni niwapeleke,basi si akatupeleka Pale Game park kuangalia Tausi ndege na sio Tamthilia..!
Mkuu umenifurahisha sana sasa ilikuwa muda gani wakati anawapeleka huko
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,030
Top