Tukumbushane vipindi vya ITV, CTN, na DTV 1994

Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,162
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,162 2,000
Wana jamvi leo nimeona japo turevew miaka hii ya nyuma vipindi vya television enzi zile 1994 kuibukia miaka ya 2000. Binafsi nakumbuka mbali sana hasa vipindi vya television ITV mfano Egoli place of Gold, 21 jump Street, Time trax, movie ya V, Rino Renz, vichekesho Kama Fresh Prince of bell air, family matters, Living Single ya Queen Latifa, Tausi ya mjuba, Vitimbi(masakuu, Ojwang' Othrong'ong'o) Vioja Mahakamani, Mambo hayo ya kina Waridi, Sumbi, bocha na Aisha. Pia kulikuwa na Tamthiliya kama The young and the restless, Sun seat beach, na Acapulco bay.

Aidha nakumbuka tulikuwa tunaangalia UEFA kupitia CFI(Canal France International). Matangazo nakumbuka kama Revola, komoa, lotion ya Jambo, hebu vingine mnisaidie CTN na DTV. Je kipindi kile watangazaji unawakumbuka? Wa ITV, CTN, na DTV. Mimi kwa itv namkumbuka Suzan Mongi nilimpenda sana sana. Karibuni tuflash back jamani.
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,327
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,327 2,000
Nilikuwa naipenda muvi moja ilikuwa inaoneshwa sana ITV ilikuwa ina mtu mkuuubwa kimaumbile na wengine wadooogo walimkama huyo Mkubwa na kumfunga mahala kwenye toroli na baadae aliachiwa ni comedy ila siikumbuki inaitwaje muda kidogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,162
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,162 2,000
Nilikuwa naipenda muvi moja ilikuwa inaoneshwa sana ITV ilikuwa ina mtu mkuuubwa kimaumbile na wengine wadooogo walimkama huyo Mkubwa na kumfunga mahala kwenye toroli na baadae aliachiwa ni comedy ila siikumbuki inaitwaje muda kidogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ile ilikuwa ni movie sio comedy mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,885
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,885 2,000
Wana jamvi leo nimeona japo turevew miaka hii ya nyuma vipindi vya television enzi zile 1994 kuibukia miaka ya 2000...
ID yako tu enzi hizo hilo jina la sabuni lilikuwa maarufu na umaarufu wake ulichaguzwa na tangazo la ITV la "Revola revolaaaaa revolaaaa...."
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,885
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,885 2,000
Kabla ya TV hizi za kibongo wengine tulianza na TVZ na TV za Kenya (KBC) funga antenna sijui mita ngapi juu bomba za maji za chuma zile (galvanized)...

Weka na power/signal booster kabisa ndani ikiwa na motor control maana antenna ndefu kuzungusha bomba ilikuwa issue...

KBC walikuwa na programs nzuri sana za nje kwa wakati huo, nilikuwa mpenzi wa WWF enzi za Andre the Giant, Yokozuna, The Undertacker na wengine kibao kina Flair...kina Ojwang, Masaku n.k

Baadaye baada ya ujio wa ITV na CTN ndio walau hata mabomba ya antenna yakapungua urefu teh teh!!!

That was freakin way back, can't imagine sasa hivi televised contents unafanya kustream tu thru internet or sats...
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,370
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,370 2,000
Kuna ka series kalikua black and white ITV,kajamaa kamodo kapole ila kana nguvu za ajabu,anaweza akatoa antenna kichwani au akapotea enwo moja kwenda jongine,au kna mda alipanda mbegu akaziotesha zkawa mti kda huohuo,asee nmeitafuta jina hii series hadi nimekata tamaa,anaeijua tafadhalii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,162
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,162 2,000
ID yako tu enzi hizo hilo jina la sabuni lilikuwa maarufu na umaarufu wake ulichaguzwa na tangazo la ITV la "Revola revolaaaaa revolaaaa...."
Mimi Tangazo lake nililipenda Sanaa yani nimelitafuta bila mafanikio
 
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
1,162
Points
2,000
Revola

Revola

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
1,162 2,000
Kabla ya TV hizi za kibongo wengine tulianza na TVZ na TV za Kenya (KBC) funga antenna sijui mita ngapi juu bomba za maji za chuma zile (galvanized)...

Weka na power/signal booster kabisa ndani ikiwa na motor control maana antenna ndefu kuzungusha bomba ilikuwa issue...

KBC walikuwa na programs nzuri sana za nje kwa wakati huo, nilikuwa mpenzi wa WWF enzi za Andre the Giant, Yokozuna, The Undertacker na wengine kibao kina Flair...kina Ojwang, Masaku n.k

Baadaye baada ya ujio wa ITV na CTN ndio walau hata mabomba ya antenna yakapungua urefu teh teh!!!

That was freakin way back, can't imagine sasa hivi televised contents unafanya kustream tu thru internet or sats...
Mkongwe big up mzee
 
moyes

moyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
2,187
Points
2,000
moyes

moyes

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
2,187 2,000
tulio kua tuna tazama watoto show kulkua na tamthilia ya Journey to the West (aka Sheevo) mnaikumbuka hii tamthilia???
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,025
Top