Tukumbushane matumizi ya hela ya boom au loan board

Tukumbushane matumizi ya hela ya boom au loan board

pakamwam

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Posts
516
Reaction score
656
Wakuu habari. Leo naleta maafa ya hela ya bodi. Tukumbushane matumizi yake maana makato haya yanauma mno. Asilimia kumi na tano ngweeee.
Yaani mimi nakumbuka nilinunua makorokoro nya ajabu ajabu na kuhonga. Leo natamani bora nisingechukua
Kipindi hicho nimetoka single sex school yaani kwa jina lingine kupiga sound ni mate Au gundi. Nilikuwa naongea kwa hela ya boom alafu ikikata zinaanza sound nyumbani.

Wewe ulitumiajee
 
Wakuu habari. Leo naleta maafa ya hela ya bodi. Tukumbushane matumizi yake maana makato haya yanauma mno. Asilimia kumi na tano ngweeee.
Yaani mimi nakumbuka nilinunua makorokoro nya ajabu ajabu na kuhonga. Leo natamani bora nisingechukua
Kipindi hicho nimetoka single sex school yaani kwa jina lingine kupiga sound ni mate Au gundi. Nilikuwa naongea kwa hela ya boom alafu ikikata zinaanza sound nyumbani.

Wewe ulitumiajee
iyo 15% ni kama sh..ngapi? lakn nyie watumishi wa Umma mnapenda kulia lia ...muwe mnauza hata bajia .
 
Bia kahumba na disco mzumbe, ze club,moro hotel, top life, Pema bar, chipukizi,kambarage bar nk nk nk.dah maisha haya acha tuu
 
Mimi nilikua nakula Mara 8 kwa Siku.
Kunya ikafika kipindi Mara 5 kwa siku
 
Mimi bodi ya mikopo mtanisamehe.
Siwalipi hela wafanye wanachotaka,
Wakachukue mahela ya escrow huko
Mbavu zangu yaani umenichekesha mpaka basi. Surely you have made my day
 
Wewe ulitaka niifanyeje wakati mkataba unafahamika ni pesa ya "malazi na chakula"?
 
Mimi bodi ya mikopo mtanisamehe.
Siwalipi hela wafanye wanachotaka,
Wakachukue mahela ya escrow huko
me cna hela ila vyet nnavyo na ela yao ndo imesabbsha nikapata hvyo vyet wakiona vip wachukue vyeti afu tucdaiane[emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Mimi bodi ya mikopo mtanisamehe.
Siwalipi hela wafanye wanachotaka,
Wakachukue mahela ya escrow huko
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
me cna hela ila vyet nnavyo na ela yao ndo imesabbsha nikapata hvyo vyet wakiona vip wachukue vyeti afu tucdaiane[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Du watu mna maneno. Yaani mbavu zangu kwa kweli
 
Duh! Nikikumbuka nilivyokosa mkopo, niliumia mno. Marafiki zangu wakatusua, mimi nikabaki mwaka uleeee! Nilihuzunika

Mungu akanikutanisha na watu waleee. Nikapata ufadhili mwaka uliofata, wakanisomesha hadi kumaliza masomo yangu.

Kumbe nilikuwa naepushwa na balaa la 15% duh!
Mungu ni mwema, heri nizidi kumtolea 10% yake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom