Tukumbushane haya..

Tukumbushane haya..

Jimmy ally

Senior Member
Joined
May 11, 2017
Posts
156
Reaction score
279
Wakuu poleni na majukum ..Tukumbushane haya mabo ya mwanga usiku,vipi wee unakumbuka changamoto gani au uzuri gani wa hv.
IMG_20200517_201024.jpg
IMG_20200517_201235.jpg
IMG_20200517_201238.jpg
IMG_20200517_201045.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hicho kibatari nilikitumia sana ila tatizo lake ni kamasi jeusiiii asubuhi. Dah! Umenikumbusha mbali sana ila kiliniwezesha kupaa O level
 
Hizo taa zimetusevu sana enzi hizo, ila nilikuwa nachukia process za kutoa utambi ukitumbukia kwenye chemli au kibatali.
 
Hiyo taa ya chemli nikiangaliaga hapo kwenye unapotokezea utambi dah..huwa nawaza sana vitu vya kiutuuzima
 
Enzi za "maaaafuuuta ya taaaaaaa" kipindi cha ubrazamen wetu
 
vijana wa kanda maalum haya sio mabomu tasavali
 
Umenikumbusha mbali sana, taa ya chemli nimesoma nayo shule ya msingi mpaka nimeingia University. Nakumbuka nikiwa secondary mambo ya msuli tembo kusoma mpaka usiku wa manane, siku moja mama akaniambia taa ya chemli ikipata moto ukigusa na maji inapasuka basi mm usiku hivi kwenye saa 6 nikiwa nasoma nikaamua kufanya jaribio. nikaweka kidole mdomoni nikagusa taa nikasika paaah taa imepasuka alafu ndo hiyo hiyo inategemewa aisee. Wachaaa kabisa sad enough mama aliyenipigania nikapata elimu hajafahidi hata matunda ya elimu ya mwanae kifo hichi jamani.....!
 
Umenikumbusha mbali sana, taa ya chemli nimesoma nayo shule ya msingi mpaka nimeingia University. Nakumbuka nikiwa secondary mambo ya msuli tembo kusoma mpaka usiku wa manane, siku moja mama akaniambia taa ya chemli ikipata moto ukigusa na maji inapasuka basi mm usiku hivi kwenye saa 6 nikiwa nasoma nikaamua kufanya jaribio. nikaweka kidole mdomoni nikagusa taa nikasika paaah taa imepasuka alafu ndo hiyo hiyo inategemewa aisee. Wachaaa kabisa sad enough mama aliyenipigania nikapata elimu hajafahidi hata matunda ya elimu ya mwanae kifo hichi jamani.....!
Pole sana.
 
pole sana mkuu, apumzike mahali pema bi mkubwa
Umenikumbusha mbali sana, taa ya chemli nimesoma nayo shule ya msingi mpaka nimeingia University. Nakumbuka nikiwa secondary mambo ya msuli tembo kusoma mpaka usiku wa manane, siku moja mama akaniambia taa ya chemli ikipata moto ukigusa na maji inapasuka basi mm usiku hivi kwenye saa 6 nikiwa nasoma nikaamua kufanya jaribio. nikaweka kidole mdomoni nikagusa taa nikasika paaah taa imepasuka alafu ndo hiyo hiyo inategemewa aisee. Wachaaa kabisa sad enough mama aliyenipigania nikapata elimu hajafahidi hata matunda ya elimu ya mwanae kifo hichi jamani.....!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom