Hakuna Laptop Nzuri Au Mbaya

Hakuna Laptop Nzuri Au Mbaya

Joined
Jul 8, 2024
Posts
28
Reaction score
49
Hakuna laptop nzuri au mbaya,

Na kama hukujua ni hivi unaweza ukanunua laptop ambayo unasema ni "Nzuri"

Lakini baadae ukaona ni mbaya kwa sababu tu sio laptop ambayo inakufaa,

Uzuri ni jambo moja,

Muhimu zaidi ni kukufaa wewe,

Je ni kwa ajiki ya kazi gani?

Ili kufanya kazi hiyo kwa ubora inahitaji kuwe na uwezo gani wa laptop?

Na zaidi?

Ni brand gani au toleo jipi ambalo limeonekana kufanya kazi hiyo kwa ubora?

Kujiuliza maswali haya kutakusaidia kujua laptop inayokufaa,

Na zaidi utachagua ile unayoona ni nzuri kwa kuzingatia maswalo hayo.

Ndani ya kitabu "Kabla Hujanunua Laptop" kuna maelezo ya kina kuhusu hayo maswali matatu,

Sasa ni bure kabisa kukupata na kitakusaidia kukoa pesa zako hasa ukinunua laptop isiyokufaa.

Karibu DM andika "KITABU" nitakutumia.

Whatsup namba: 0743002599
 
Hakuna laptop nzuri au mbaya,

Na kama hukujua ni hivi unaweza ukanunua laptop ambayo unasema ni "Nzuri"

Lakini baadae ukaona ni mbaya kwa sababu tu sio laptop ambayo inakufaa,

Uzuri ni jambo moja,

Muhimu zaidi ni kukufaa wewe,

Je ni kwa ajiki ya kazi gani?

Ili kufanya kazi hiyo kwa ubora inahitaji kuwe na uwezo gani wa laptop?

Na zaidi?

Ni brand gani au toleo jipi ambalo limeonekana kufanya kazi hiyo kwa ubora?

Kujiuliza maswali haya kutakusaidia kujua laptop inayokufaa,

Na zaidi utachagua ile unayoona ni nzuri kwa kuzingatia maswalo hayo.

Ndani ya kitabu "Kabla Hujanunua Laptop" kuna maelezo ya kina kuhusu hayo maswali matatu,

Sasa ni bure kabisa kukupata na kitakusaidia kukoa pesa zako hasa ukinunua laptop isiyokufaa.

Karibu DM andika "KITABU" nitakutumia.

Whatsup namba: 0743002599
Dell na apple zote sawa
 
Unamaanisha mtu kabla hajanunua laptop awasiliane na wewe umpe kitabu.

Kwakua hujataka kukiweka hapa unakitolea PM inawezekana atachangia hela ya bundle au ya kununua kitabu.

Kisha akimaliza kusoma kitabu ndiyo akanunue laptop.

Gen Z mna visa.

Wakati tunakua ilikua kuna vitu vya kuvizingatia processor na generation yake, RAM na ROM, battery, display na graphic card umemaliza.

Leo hii inabidi kusoma kitabu ili kununua laptop? Aisee
 
Unamaanisha mtu kabla hajanunua laptop awasiliane na wewe umpe kitabu.

Kwakua hujataka kukiweka hapa unakitolea PM inawezekana atachangia hela ya bundle au ya kununua kitabu.

Kisha akimaliza kusoma kitabu ndiyo akanunue laptop.

Gen Z mna visa.

Wakati tunakua ilikua kuna vitu vya kuvizingatia processor na generation yake, RAM na ROM, battery, display na graphic card umemaliza.

Leo hii inabidi kusoma kitabu ili kununua laptop? Aisee
Hapana hakuna kuchangia hela ya bando hapa
 
Back
Top Bottom