Tukitumia kondom tutanasa


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 0
Nina kidemu changu cha uswahilini.
Jana kikaja gheto baada ya kuwa kinanikwepa kwa muda mrefu.
Baada ya stori za hapa na pale tukajikuta tu hatuna nguo,
nikavuta droo na kutoa pakiti ya kondom
Binti kuona hivyo tu akahamaki, tukitumia kondom tutanasa nina tego nimewekewa na bwana wangu wa sumbawanga.
Kilicho fuata usitake kujua.
Je ingekutokea wewe ungefanyeje?
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 225
Ningefurahi kwa kua nimejua jambo ambalo sikua nalijua, then ningeachana nae.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Points
1,250
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 1,250
Asante kwa kutuhabarisha ya kuwa ulikula mbichi bila ya maganda
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
973
Points
225
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
973 225
mhh ana areji na condom tuu.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Ambacho ningefanya hutakiwi kujua!!!!!!!!!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Nina kidemu changu cha uswahilini.
Jana kikaja gheto baada ya kuwa kinanikwepa kwa muda mrefu.
Baada ya stori za hapa na pale tukajikuta tu hatuna nguo,
nikavuta droo na kutoa pakiti ya kondom
Binti kuona hivyo tu akahamaki, tukitumia kondom tutanasa nina tego nimewekewa na bwana wangu wa sumbawanga.
Kilicho fuata usitake kujua.
Je ingekutokea wewe ungefanyeje?
Mhhhhhh!
 
maishapopote

maishapopote

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,138
Points
2,000
maishapopote

maishapopote

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
2,138 2,000
du mimba.....H.I.V aisee utam....
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Unachomeka DOLE gumba kwanza kutest kama kuna ulimbo...
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top