Tukitumia kondom tutanasa

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
2,096
0
Nina kidemu changu cha uswahilini.
Jana kikaja gheto baada ya kuwa kinanikwepa kwa muda mrefu.
Baada ya stori za hapa na pale tukajikuta tu hatuna nguo,
nikavuta droo na kutoa pakiti ya kondom
Binti kuona hivyo tu akahamaki, tukitumia kondom tutanasa nina tego nimewekewa na bwana wangu wa sumbawanga.
Kilicho fuata usitake kujua.
Je ingekutokea wewe ungefanyeje?
 

Lateni

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
677
225
Ningefurahi kwa kua nimejua jambo ambalo sikua nalijua, then ningeachana nae.
 

Evarm

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,679
2,000
Asante kwa kutuhabarisha ya kuwa ulikula mbichi bila ya maganda
 

HorsePower

JF-Expert Member
Aug 22, 2008
3,613
2,000
Nina kidemu changu cha uswahilini.
Jana kikaja gheto baada ya kuwa kinanikwepa kwa muda mrefu.
Baada ya stori za hapa na pale tukajikuta tu hatuna nguo,
nikavuta droo na kutoa pakiti ya kondom
Binti kuona hivyo tu akahamaki, tukitumia kondom tutanasa nina tego nimewekewa na bwana wangu wa sumbawanga.
Kilicho fuata usitake kujua.
Je ingekutokea wewe ungefanyeje?
Mhhhhhh!
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,135
2,000
Unachomeka DOLE gumba kwanza kutest kama kuna ulimbo...
 
Top Bottom