Tukio litakalopima urais wa Magufuli

Tukio litakalopima urais wa Magufuli

Huu ndio usukuma wenyewe sasa,kulikuwa na haja gani ya kubambika maneno ya kingereza ktk andiko lako.
Zamani kutaja kabila ya mtu ilikuwa ni ukabila, sasa ni sifa, haswa kwa kuzingatia tumeanzisha ufalme, hivyo ukiwa the royal tribe ni sifa, si umesikia hata bomoa bomoa kuna maeneo watu hawatabomolewa?.

Hili la kuchanganya lugha, tuko kwenye social media hivyo informalities zote zinaruhusiwa for brevity na easy undestanding, kuna maneno kwa kiingereza ni mafupi na yanaeleweka kwa urahisi na mengine hayana Kiswahili kabisa.
Pole.
P
 
Mh. Chahali nakuheshimu sana najua uliloandika linatoka uvunguni mwa kitanda cha JIWE naona kuna watu wanalaumu kwamba umetumia jina lisilo rasmi lakini hawashangai upuuzi mwingi wa bwana JIWE unaotishia uhai a taifa hili, nakupongeza kwa taarifa hii muhimu ni matumaini yangu na furaha yangu apia kuwa THE DAY FOR Mr. JIWE to stay away from white house is around the corner, NAKUOMBA MZEE CHAHALI UENDELEE KUFUKUNYUA UVUNDO WOTE UNAOHUSIANA NA HUYU DHALIMU
 
CHAHALI NAWE NA TABIA YAKO YA "NTOKE VIPI" Tumeshaichoka huna lolote huna information nyeti, huna ukweli, huna ulijualo, huna ulifahamlo, huna chochote. umebakiwa na mapumbu tu. na habari zako za uongo uongo kila siku unakuja kudanganya ukiona muda mrefu hujatoa single. kibaya singles zako hata haziuziki. kama ile ukadai rais anataka kupinduliwa hakukuwa na lolote track yako ilibuma vibaya maana haikupigwa hata radio ya home tu kwako unapoishi.

we jamaa una damu mbaya yaani kama mende. chooni hutakiwi vyumbani hutakiwi.


Vyanzo vinaeleza kuwa kuna tukio moja zito ambalo kwa vyovyote linaweza kuyumbisha mno urais wa Jiwe na haitokuwa jambo la kushangaza kusikika sauti ndani ya CCM kutaka "afyekelewe mbali."

Details are sketchy, lakini ni matokeo ya power tussles zinazosababisha civil war inayoendelea kimyakimya kwenye corridors of power. Ni hivi, for months kumekuwa na efforts za kumng'oa Jiwe kwa options tatu (a) Bungeni - option iliyokufa kabla haijazaliwa (b) neutralisation - na couple of weeks ago ilikuwa almanusra wamwondoe (c) realpolitik 2020 - odds are heavily stacked against Jiwe within CCM ila "wapinzani" wake wanashindwa kukabiliana nae hadharani.

So, tukio hilo - or rather matukio kadhaa in one - moja kwa moja litajenga picha ya "Mchawi akimaliza kuroga mtaa mzima huhamia kwenye familia yake." Jiwe atakuwa suspect number one, and this thing will haunt him pengine hadi 2020 kama atasalimika.

However, Jiwe being Jiwe anaweza kugeuza ishu hiyo kuwa kisingizio cha kutangaza hali ya hatari, na hiyo itasababisha ukandamizwaji zaidi wa civil liberties na haki za kidemokrasia.

More analysis coming

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Everest Chahali, kwanza thanks for info from deep inside. Kwa vile wewe ni verified member humu na background yako ndio the biggest asset you have ya kuwa trustworthy, nakushauri usitumie majina ya vichochoroni yenye kuonyesha less respect, unaweza kuongea kwa codes tuu na tukakuelewa bila kumuita mtu jina hilo, kwa watu wanao mrespect mtu huyo, tuna feel a bit un easy anapoitwa kwa majina ya bezo na respected men like you, hata kama ni yeye mwenyewe alijiita hivyo.

Pili, hao jamaa zako wanakulisha matango pori, take it from me, hakuna kitu kama hicho, kwa sababu ameisha consolidate everything, hao wote unaodhania wanaweza kufanya kitu, they are all marionettes tuu!.

P.
Ungekuwa ulileta mrejesho wa kipindi kile umeitwa Na kamati ya maadili ya bunge leo ingekuwa rahisi kweli kujua mwisho wa sakata la CAG wetu!

Ingawa ni nje ya mada ila nimejikuta nmekumbuka hili baada ya kukuona hapa!
 
Mkuu Everest Chahali, kwanza thanks for info from deep inside. Kwa vile wewe ni verified member humu na background yako ndio the biggest asset you have ya kuwa trustworthy, nakushauri usitumie majina ya vichochoroni yenye kuonyesha less respect, unaweza kuongea kwa codes tuu na tukakuelewa bila kumuita mtu jina hilo, kwa watu wanao mrespect mtu huyo, tuna feel a bit un easy anapoitwa kwa majina ya bezo na respected men like you, hata kama ni yeye mwenyewe alijiita hivyo.

Pili, hao jamaa zako wanakulisha matango pori, take it from me, hakuna kitu kama hicho, kwa sababu ameisha consolidate everything, hao wote unaodhania wanaweza kufanya kitu, they are all marionettes tuu!.

P.
P. Upo mkuu?
 
Mkuu Everest Chahali, kwanza thanks for info from deep inside. Kwa vile wewe ni verified member humu na background yako ndio the biggest asset you have ya kuwa trustworthy, nakushauri usitumie majina ya vichochoroni yenye kuonyesha less respect, unaweza kuongea kwa codes tuu na tukakuelewa bila kumuita mtu jina hilo, kwa watu wanao mrespect mtu huyo, tuna feel a bit un easy anapoitwa kwa majina ya bezo na respected men like you, hata kama ni yeye mwenyewe alijiita hivyo.

Pili, hao jamaa zako wanakulisha matango pori, take it from me, hakuna kitu kama hicho, kwa sababu ameisha consolidate everything, hao wote unaodhania wanaweza kufanya kitu, they are all marionettes tuu!.

P.
Kama jiwe atabaki madarakani mpaka 2025, basi ni dhahiri tiss imekuwa dhaifu kuliko hata bunge, watamuachaje mtu ambaye sio rai, muuaji, mtekaji, fisadi na ambaye ameharibu uchumi aendelee kubomoa nchi?
 
Mkuu Everest Chahali, kwanza thanks for info from deep inside. Kwa vile wewe ni verified member humu na background yako ndio the biggest asset you have ya kuwa trustworthy, nakushauri usitumie majina ya vichochoroni yenye kuonyesha less respect, unaweza kuongea kwa codes tuu na tukakuelewa bila kumuita mtu jina hilo, kwa watu wanao mrespect mtu huyo, tuna feel a bit un easy anapoitwa kwa majina ya bezo na respected men like you, hata kama ni yeye mwenyewe alijiita hivyo.

Pili, hao jamaa zako wanakulisha matango pori, take it from me, hakuna kitu kama hicho, kwa sababu ameisha consolidate everything, hao wote unaodhania wanaweza kufanya kitu, they are all marionettes tuu!.

P.
Mkuu like nineona haitoshi nami niseme neno hapo imenishangaza kidogo hasa inapofanyika na nyinyi wasomi! Kwenye heading yake amemtaja jina sahihi then ndani anatumia jina Jiwe!!!!!
 
sijajua lakini naamini chahali ana tatizo kubwa sana kuliko sisi wengine tunavyodhani. hata angekuwa na taarifa ya kweli yenye maudhui sahihi basi alipaswa atumie lugha ya kisomi ambayo ingemtofautisha yeye na layman flani huko kwenye mitandao au mtaani. pengine chahali ana amini kwa kumuita mh rais jiwe ata win wafuasi wengi kwenye social media au kumpa credit. nafahamu JF wenye akili ni asilimia zisizozidi 30 wengi ni watu wasio na akili au uelewa mzuri.

mwalimu wangu mmoja chuoni alinifundisha kuwa hata kama humpendi mtu au unamchukia. kiungwana unapaswa umheshimu na usioneshe unamchukia yeye.chukia matendo yake. lakini tu kiafrika huwa tunaheshimu sana watu wazima huwezi mwita mtu mzima jiwe tena rais. hata kama mnapishana. kule kwetu wazee wakisikia unamwita mzee mwenzao jina hilo hata kama walikuwa na tatizo naye watakubadilikia na kukucharaza bakora sana. utaonesha huna malezi mazuri.

unapaswa sasa chahali ukue ndugu yangu. umri wako unasonga mbele basi na akili nayo ipate werevu na busara.

la pili. achana na drama za kitoto. najua unapenda sana uwe wa kwanza kutoa taarifa nyeti au uonekane ulikuwa mtu wa kitengo. ila jamaa zako wanakudanganya. wanakulisha matango pori makusudi ili kuondoa credibility yako mbele ya jamii. wapo kazini kwa kukupa wrong info. ili uendelee kutoa wrong info na mwishowe hata ukija kutoa right utakuwa late maana watu wameshakudharau. kumbuka ulikuja na story yako ya kuwa rais anapinduliwa... ilikuwa ya kitoto sana sijui ulianzaje kuwaza jambo kama lile. then ukaja kusema mapinduzi yamezimwa. just like that. nilisoma nikakuona una tatizo kubwa sana kuliko unavyoonekana. jaribu kukua ndugu yangu. siku hazigandi.
 
Ungekuwa ulileta mrejesho wa kipindi kile umeitwa Na kamati ya maadili ya bunge leo ingekuwa rahisi kweli kujua mwisho wa sakata la CAG wetu!

Ingawa ni nje ya mada ila nimejikuta nmekumbuka hili baada ya kukuona hapa!
Mrejesho nilileta humu nilipotoka tuu Dodoma. Naweza kuurudia tena huo mrejesho ikibidi.
P
 
#2019 tutashuhudia mengi sana katika POLITICAL FIELD.

Assessment wanayofanya CCM juu ya jinsi gani wanatakavyo pambana #2020 na wapinzani kwenye MAJUKWAA inawaumiza kichwa sana, wanajua hilo;

1) Hawakubaliki kabisa.

2) Wameshaharibu sehemu nyingi, zisizo SAFISHIKA (Hata kwa dawa ya kuondoa MADOA) ***Refer matukio ya watu wasiojulikana, kutekwa, kupotea kwa raia, mashambulio ya kujaribu kuwaua wapinzani, kuwafunga, TRA kwa wafanyabiashara, ukandamizwaji, waandishi wa habari kukandamizwa na kutekwa, kuanzisha sheria kandamizi, baadhi ya wakuu wa mikoa kutufitinisha na Nchi zinazotupa misaada, kuwatukana EU kua mabeberu na maneno yasio mazuri na kusahau misaada waliowahi kutusaidia n.k***

3) Ahadi zao HAZIJATIMIZWA.

4) Baada ya kuchukua MADARAKA, waliwageuka RAIA kwa jeuri/kiburi/dharau/kejeli n.k

5) Hawana MAELEZO YENYE MASHIKO kwa baadhi ya maamuzi central government iliokua ikifanya/inayofanya. ***Walivyo watu wa ajabu, wanaona KUNYAMAZISHA watu waaihoji ndio solution, bila kujua UCHAGUZI ukifika watakua wamejikusanyia HOJA ZA KUULIZWA (Zisizojibika).

6) Katika fikra zao kuendelea KUNYAMAZISHA/KUZUIA KUHOJI watu kwa kutumia MABAVU ndio solution, ila kuna mwisho wake #2020.

Ukijumlisha tumebakiza mwaka mmoja tu mpaka kufikia uchaguzi mkuu, ila CCM haijaamua na kuchakua CORRECT PATH TO CAMPAIGN, mpaka sasa hawajapata njia sahihi bado (Wanajidanfanya Kutumbua/Kufukuza watumishi na viongozi ndio raia wanavutiwa nao). Pamoja na kujitapa kua wana wasomi wenye PhD nyingi ila ni FAILURES.!!!

Credibility ya CCM ipo below 20%, they intend to use MALICE/UNDUE INFLUENCE/MISREPRESENTATION/FRAUD ndio njia iliobakia, na iliopo akilini mwao sasa hivi. NA KAMA WAKIDHIBITIWA katika hayo tajwa juu, hawachukui kiti cha urais.

Mwanasiasa pekee aliechagua CORRECT PATH so far, ni Zitto he is smart/intelligent/bright and gifted in politics. Mapema sana kaishachagua njia ya kupita, na anakwenda vyema sana. Na ni mtu atakaekua na NGUVU KUBWA sana (Sitaki kumwelezea kwa undani zaidi, ila usubiri tujionee ATAKAVYO SIMAMA NA HOJA ZA KUWATIA BP CCM kwenye campaign).

Zitto
Kama hii ni assessment ya upinzani basi atashinda kwa kushindo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Everest Chahali, kwanza thanks for info from deep inside. Kwa vile wewe ni verified member humu na background yako ndio the biggest asset you have ya kuwa trustworthy, nakushauri usitumie majina ya vichochoroni yenye kuonyesha less respect, unaweza kuongea kwa codes tuu na tukakuelewa bila kumuita mtu jina hilo, kwa watu wanao mrespect mtu huyo, tuna feel a bit un easy anapoitwa kwa majina ya bezo na respected men like you, hata kama ni yeye mwenyewe alijiita hivyo.

Pili, hao jamaa zako wanakulisha matango pori, take it from me, hakuna kitu kama hicho, kwa sababu ameisha consolidate everything, hao wote unaodhania wanaweza kufanya kitu, they are all marionettes tuu!.

P.
Umemaliza mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ninachoamini ni kuwa hii habari hujaambiwa na vyanzo vyako ila umetunga tu mwenyewe kwa kuangalia mazingira yaliyopo.
 
Back
Top Bottom