Tukio la Morogoro: ITV imeitendea haki CHADEMA, POLISI na Watanzania! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukio la Morogoro: ITV imeitendea haki CHADEMA, POLISI na Watanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 27, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280

    WanaJF

    Kituo cha Habari cha ITV ndicho kimeonyesha balanced story kwa mauaji haramu yaliyotokea Morogoro leo.ITV imeweza kumuonyesha mtu aliyekuwa jirani na muuza magazeti aliyeuawa kinyama ambaye amesema kwamba kijana aliyeuawa amepigwa risasi na polisi kichwani huku akiwa ameshika magazeti yake.

    Pia imeonyesha kwa kina mkutano wa CHADEMA, maoni ya wananchi pamoja na polisi wakipiga watu.Kupitia ITV watanzania wameweza kushuhudia vijana wa CDM wakiwa hawana hata fimbo bali wakionyesha tu alama ya vidole viwili na kubeba bendera za chama chao. Vyombo vya habari vinapaswa kuiga mfano huu.

    Hongereni ITV
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeona. Mia ITV.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kuipata iyo kipande jamani wengine hatuko kwa matv
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,623
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    TBC mbuzi kabisaaaa! yaani hata main news za leo wao hawaoni umuhimu wa kutaja jambo hili la kihuni linalofanywa na serikali.

    TBC Uchafu kabisa!!
     
  5. n

    nicksemu Senior Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBC hamna kitu kabisa
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Tutafika tu.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,215
    Likes Received: 10,559
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo huwa naipenda ITV. wamenikosha leo.
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,372
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tunaomba kideo cha hiyo habari, wengine hatukuweza kuipata
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli TBC si ni ya Taifa au genge la wahuni?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    TBCCM wako bize na walio hai ie sensa
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Kituo cha Habari cha ITV ndicho kimeonyesha balanced story kwa mauaji haramu yaliyotokea Morogoro leo.Pia imeonyesha kwa kina mkutano wa CDM,maoni ya wananchi pamoja na polisi wakipiga watu.
    Vyombo vya habari vinapaswa kuiga mfano huu.Hongereni ITV
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tbc takataka mi huwa siangalii taarifa yake,wizi mtupu
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watakubali tu
     
  14. K

    Kolero JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    TBC kila mtu anaogopa, analinda kibarua, ila ukiwa nao nje ya pale watakueleza kuwa hata wao hawapendi hivyo, wanaua taaluma kwa maslahi binafsi. Hii haifai kwa chombo cha umma kama hicho, subiri magazeti yao kesho ndio utaona hao jamaa wakoje waliopo chini ya mfumo huo wa ukandamizaji wa haki.
     
  15. chubio

    chubio Senior Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tulianza na MUNGU NA KUMALIZA NA MUNGU,viva CHAMEMA
     
  16. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,521
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwani hujui kuwa ni tv yao?
     
  17. m

    muchetz JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 496
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    He wenzangu mnapata wapi ujasiri wa ku tune-in TBC. Nina decoder ya StarTimes lakini kamwe sidhubutu kuangalia hao makuwadi wa maharamia.
     
  18. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 810
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Mkuu, hawa tbc ni chini ya mbuzi, ni KONDOO kabisa. sijui kwa sababu yanafuata matakwa ya hili chama bomu ccm??? hawana maana kabisa hawa ma-ZUZU. Wao wanataka kulifurahisha tu hili li ccm bovu.


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike waachane na hili li-serikali la ccm MAJAMBAZI/MAFISADI/MANYANG'ANYI.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna watu bado mnaiangalia hii tv? Nilishaidelete kwenye receiver yangu!!!!!!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,540
    Likes Received: 10,467
    Trophy Points: 280
    hongereni itv.!!!
     
Loading...