Tukio la Kuchomwa Ofisi ya CHADEMA Arusha; Polisi kutoka Makao Makuu ya Polisi wawasili Arusha


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Wakuu,

Baada ya taarifa za kuchomwa moto Ofisi ya CHADEMA Mkoa wa Arusha, Polisi kutoka Kikosi cha Zima Moto Makao makuu ya jeshi la Polisi wamewasili Arusha kwa uchunguzi zaidi.

Hii ni kutokana na taarifa za awali za uchunguzi wa jeshi la polisi mkoa wa Arusha kupingana na uhalisia wa tukio la moto lilivyokuwa.
Uchunguzi wa Awali wa polisi Arusha ulionekana upo kisiasa zaidi, kitendo kilichochangia CHADEMA kutoshiriki kongamano la Amani na Serikali ambapo jeshi la polisi ni sehemu ya kongamano hili.

Hivi sasa polisi wapo njiani wakitokea central wanaongozana na Katibu wa CHADEMA Wilaya ya Arusha kamanda Martine Sarungi.


stay tuned!!!!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Hivi Lema kwanini aliandaa mkutabo wa hadhara wa kuzungumzia ofisi ya Chadema kuungua kabla hata ofisi yenyewe haijaungua?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Polisi wana majukumu mengi katika kuwatumikia watanzania, Acheni kuwasumbua kwa ajili ya michezo yenu ya kitoto.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Polisi wana majukumu mengi katika kuwatumikia watanzania, Acheni kuwasumbua kwa ajili ya michezo yenu ya kitoto.
Binti Mwasha, ambaye ni secretary kwenye ofisi hiyo, siku ya tukio alichelewa kufika kazini kwa masaa mawili na nusu!

Mlinzi wa ofisi hiyo siku ya tukio aliondoka mapema sana alfajiri.

Uchunguzi wa awali unaonyesha moto huo umezimwa kwa hewa chafu ya CO2.

Na mkutano wa hadhara ulikuwa umeshaandaliwa. Baada ya tukio tu mkutano ukafanyika na watu wote muhimu walikuwepo bila udhuru...

Maandalizi yalikuwa madhubuti...
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Binti Mwasha, ambaye ni secretary kwenye ofisi hiyo, siku ya tukio alichelewa kufika kazini kwa masaa mawili na nusu!

Mlinzi wa ofisi hiyo siku ya tukio aliondoka mapema sana alfajiri.

Uchunguzi wa awali unaonyesha moto huo umezimwa kwa hewa chafu ya CO2.

Na mkutano wa hadhara ulikuwa umeshaandaliwa. Baada ya tukio tu mkutano ukafanyika na watu wote muhimu walikuwepo bila udhuru...

Maandalizi yalikuwa madhubuti...
Dr.Iman Hamza Kondo......
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Chadema ni chama kinachoendeshwa katika misingi ya kilaghai...
 
U

uchwara

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
439
Likes
2
Points
0
Age
42
U

uchwara

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
439 2 0
Yale yale ya Chagonja
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Binti Mwasha, ambaye ni secretary kwenye ofisi hiyo, siku ya tukio alichelewa kufika kazini kwa masaa mawili na nusu!

Mlinzi wa ofisi hiyo siku ya tukio aliondoka mapema sana alfajiri.

Uchunguzi wa awali unaonyesha moto huo umezimwa kwa hewa chafu ya CO2.

Na mkutano wa hadhara ulikuwa umeshaandaliwa. Baada ya tukio tu mkutano ukafanyika na watu wote muhimu walikuwepo bila udhuru...

Maandalizi yalikuwa madhubuti...
Akili yako inakutosha wewe mwenyewe. uwongo ni fani yako
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
uongozi legelge huzaa serikali legelege serikali legelege huzaa taifa legelege... mpaka mwisho, nchi haina muelekeo! inaelkea upepo unako puliza,, baada ya mika 50 y uhuru tunacho jivunia ni siasa chafu majungu na ufisadi... hivi hii nchi ililaaniwa!!!????
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
Wakuu,

Baada ya taarifa za kuchomwa moto Ofisi ya CHADEMA Mkoa wa Arusha, Polisi kutoka Kikosi cha Zima Moto Makao makuu ya jeshi la Polisi wamewasili Arusha kwa uchunguzi zaidi.

Hii ni kutokana na taarifa za awali za uchunguzi wa jeshi la polisi mkoa wa Arusha kupingana na uhalisia wa tukio la moto lilivyokuwa.
Uchunguzi wa Awali wa polisi Arusha ulionekana upo kisiasa zaidi, kitendo kilichochangia CHADEMA kutoshiriki kongamano la Amani na Serikali ambapo jeshi la polisi ni sehemu ya kongamano hili.

Hivi sasa polisi wapo njiani wakitokea central wanaongozana na Katibu wa CHADEMA Wilaya ya Arusha kamanda Martine Sarungi.


stay tuned!!!!
Ofisi mchome wenyewe majanga mleteee polisi, kwendeni zenu huko sa hivi chama kinapukutika kama majani makavu kwenye moto mkali. OVyo kabisa .
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Mungi , Mshauri Ndugu Lema, hili suala la Zitto likiisha kuchuja kwenye headlines za magazeti, tupige kibiriti Ufipa, ili tuendelee ku-make headlines...
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,871
Likes
16,329
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,871 16,329 280
wakuu,

baada ya taarifa za kuchomwa moto ofisi ya chadema mkoa wa arusha, polisi kutoka kikosi cha zima moto makao makuu ya jeshi la polisi wamewasili arusha kwa uchunguzi zaidi.

Hii ni kutokana na taarifa za awali za uchunguzi wa jeshi la polisi mkoa wa arusha kupingana na uhalisia wa tukio la moto lilivyokuwa.
Uchunguzi wa awali wa polisi arusha ulionekana upo kisiasa zaidi, kitendo kilichochangia chadema kutoshiriki kongamano la amani na serikali ambapo jeshi la polisi ni sehemu ya kongamano hili.

Hivi sasa polisi wapo njiani wakitokea central wanaongozana na katibu wa chadema wilaya ya arusha kamanda martine sarungi.


Stay tuned!!!!
haliitaji utafiti kujua ofisi imeunguzwa na wenyeji .
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Tayari timu ya uchunguzi imefanya kazi yake, ni timu ya wataalam iliyokamilika kama hawataingiza siasa
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,871
Likes
16,329
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,871 16,329 280
tayari timu ya uchunguzi imefanya kazi yake, ni timu ya wataalam iliyokamilika kama hawataingiza siasa
kwanini kwenye hili hanhitaji tume ya kimahakama?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Tayari timu ya uchunguzi imefanya kazi yake, ni timu ya wataalam iliyokamilika kama hawataingiza siasa
Kamanda Mungi,

Naona siku hizi mmeanza kuwaamini polisi. Hata kule Kigoma Slaa alikuwa benet na polisi wanne kuhakikisha yuko salama.

Ugomvi na polisi ni ujinga uliopindukia...
 

Forum statistics

Threads 1,251,632
Members 481,811
Posts 29,778,341