Tukifananisha makampuni ya simu na mademu wewe upo lipi?

Tukifananisha makampuni ya simu na mademu wewe upo lipi?

nhassall

Senior Member
Joined
Dec 17, 2010
Posts
195
Reaction score
41
Zain- ni siter du anayependa starehe na kubadili majina na kupenda wenye nazoVoda- Mchumba wa kuoa kabisaZantel- Jimama la kulea vitotoTCCL- Kibibi kinacho lazimisha ujanaTigo- Changudoa asiyejali maslahi na asiye na beiJe wewe unatumia mtandao gani? Tafakari chukua hatua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom