Tujuzane faida na hasara za friendship with benefit

Tujuzane faida na hasara za friendship with benefit

santa diaba

Member
Joined
Dec 23, 2014
Posts
99
Reaction score
57
Wana jamvi,

Kuna hiki kitabia ka FWB(Friendship With Bennefit) naona kazidi kuota mizizi, siku hizi imekua kama fassion ya marafiki wa jinsia tofauti kua na uhusiano wenye faida kimwili, sasa embu wenye ma uzoefu tupeane faida na hasara zake, mwisho wake unakuaje.
 
Friend with benefit ndo mpango mzima. Hakuna wivu wa kufuatana fuatana. Hakuna kupigana mizinga kijinga kijinga. Kutoka out, kugegedana pale mnapojisikia kufanya hivyo.

So in most cases kila mtu anakuwa na mtu wake wa permanent. Ingawa in some cases mnaweza msiwe au mmoja wenu hana mtu mwingine.
 
Hainaga hasara yenyewe. Faida ndo nyingi, sana sana unapata healthy sex tofauti na wale ambao mpo kihisia.

Mwisho wake mara nyingi uwa nzuri, mnajikuta mnaanza kupendana.
 
Hainaga hasara yenyewe. Faida ndo nyingi, sana sana unapata healthy sex tofauti na wale ambao mpo kihisia.

Mwisho wake mara nyingi uwa nzuri, mnajikuta mnaanza kupendana.

huko mwishoni ndio nsipopataka mim kwann tusiendelee tu hiv hiv
 
Iko poa sana. Nimekuwa na mmoja kwa mwaka sasa. Tunaishi vzr sana. Ana jamaa ake na mi kipind flan sikuwa na mtu. Ila nimepata mpnz na nimemwambia anajua. Hakuna cha wivu. Tunakutana tunapiga story na tukiamua tunagegedana mchezo unaisha. Naona mwingine nae anakuja kwa style hiyo, they say wanaenjoy mtunu uvyokuwa charming + ur stories na mtazamo wako kimaisha. Huyu wa pili sasa simpi nafasi coz nina mpnz wangu na nampenda sana.
 
marafiki zangu (pair moja) na pair zingine za kuhadithiwa waliokuwa katika mahusiano ya namna hiyo waliishia kuwa wapenzi (ingawa haikudumu, ukizingatia walikuwa vijana wadogo).

si kweli hamuoneani wivu. mtu anajifanya haMind hadi baadae ikitoke ya kutokea unajua aaah kumbe Strings ARE Attached.

ukitaka no strings attached kafanye one night stand
 
Back
Top Bottom