Tujuzane changamoto za kuuza bhangi


HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,439
Likes
30,999
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,439 30,999 280
Nijuavyo Mimi Biashara yoyote ile ina Faida yake na ina hasara yake ambayo ni moja ya Changamoto.

Kwakuwa hiyo ni Biashara ambayo inaendana na Kinyume na Maadili ya Nchi nyingi, kaa ukijua fika wewe kujuana na Polisi itakuwa kitu cha kawaida sana. Nikiwa na maana,

Lazima mwanzoni usumbuliwe sana, na baadae ukishajulikana hao hao ambao wanaokusumbua ndio watakaokuja kuwa Marafiki zako, kwasababu,

Watakuwa wanakuja kuchukua chao ili kukulinda wewe.

Ila utakapokuja kustuka kama sio Mtu wa kujipanga ukifanya Mchezo Faida ya Biashara mtakuwa mnagawana nusu kwa nusu, au zaidi kwenda upande wao bila ya wewe mwenyewe kujua.

Kwanini nimesema hivyo?

Ni kwasababu Pesa ya kuwalinda itakuwa inatoka sana, na itakuwa mara kwa mara.

Hapo ukiongezea na wale wa bahati mbaya kisha mnamalizana hapo kwa hapo.

Utapata jibu ni kwamba Changamoto ni kubwa sana
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,439
Likes
30,999
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,439 30,999 280
Mbali na hayo,

Nakutakia kila la Kheri wewe PUSHA mtarajiwa
 
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,060
Likes
1,375
Points
280
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,060 1,375 280
Upo mkoa gani? town ipi?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,213
Likes
14,057
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,213 14,057 280
Nijuavyo Mimi Biashara yoyote ile ina Faida yake na ina hasara yake ambayo ni moja ya Changamoto.

Kwakuwa hiyo ni Biashara ambayo inaendana na Kinyume na Maadili ya Nchi nyingi, kaa ukijua fika wewe kujuana na Polisi itakuwa kitu cha kwaida sana. Nikiwa na maana,

Lazima mwanzoni usumbuliwe sana, na baadae ukishajulikana hao hao ambao wanaokusumbua ndio watakaokuja kuwa Marafiki zako, kwasababu,

Watakuwa wanakuja kuchukua chao ili kukulinda wewe.

Ila utakapokuja kustuka kama sio Mtu wa kujipanga ukifanya Mchezo Faida ya Biashara mtakuwa mnagawana nusu kwa nusu, au zaidi kwenda upande wao bila ya wewe mwenyewe kujua.

Kwanini nimesema hivyo?

Ni kwasababu Pesa ya kuwalinda itakuwa inatoka sana, na itakuwa mara kwa mara.

Hapo ukiongezea na wale wa bahati mbaya kisha mnamalizana hapo kwa hapo.

Utapata jibu ni kwamba Changamoto ni kubwa sana
Kwakuwa haina efd nadhani sii vibaya kujaribu
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,710
Likes
3,017
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,710 3,017 280
Kuna jamaa yangu alikuwa anafanya hiyo biashara ila anakawambia changamoto kubwa sana ni polisi lakini inafaida kubwa sana.

Yeye kwa siku alikuwa anabadilisha nguo zaidi ya mara tatu kwa sababu kuna watu walikuwa wanamchomesha mara kwa mara so ilibidi awe anabadili muonekano kila mara. Alikusanya mpunga wa kutosha tu na lengo lake lilivyotimia tu akaachana na ile baishara.
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,135
Likes
163,040
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,135 163,040 280
Subiri bangi iishe kichwani tukushauri askari
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
19,602
Likes
19,567
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
19,602 19,567 280
Kwa kukuongezea tu! Hii ni moja ya Biashara ambayo MAJANGA yake yatakukuta ukiwa ktk peak ukijiona na mtaji mkubwa!

Namaanisha! Ni biashara ambayo unaweza kujiona una 10mil TSHs ktk mzunguko! Mara paap! Msala huu hapa! WAZEE wanataka 10m umalizane!

Tunaita Maji kupwa. Maji kujaa!
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,002
Likes
2,572
Points
280
Age
55
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,002 2,572 280
Nijuavyo Mimi Biashara yoyote ile ina Faida yake na ina hasara yake ambayo ni moja ya Changamoto.

Kwakuwa hiyo ni Biashara ambayo inaendana na Kinyume na Maadili ya Nchi nyingi, kaa ukijua fika wewe kujuana na Polisi itakuwa kitu cha kwaida sana. Nikiwa na maana,

Lazima mwanzoni usumbuliwe sana, na baadae ukishajulikana hao hao ambao wanaokusumbua ndio watakaokuja kuwa Marafiki zako, kwasababu,

Watakuwa wanakuja kuchukua chao ili kukulinda wewe.

Ila utakapokuja kustuka kama sio Mtu wa kujipanga ukifanya Mchezo Faida ya Biashara mtakuwa mnagawana nusu kwa nusu, au zaidi kwenda upande wao bila ya wewe mwenyewe kujua.

Kwanini nimesema hivyo?

Ni kwasababu Pesa ya kuwalinda itakuwa inatoka sana, na itakuwa mara kwa mara.

Hapo ukiongezea na wale wa bahati mbaya kisha mnamalizana hapo kwa hapo.

Utapata jibu ni kwamba Changamoto ni kubwa sana
Mkuu umemshauri sawa.
Changamoto kama hiyo niliishuhudia kwa dada mmoja muuza gongo mashuhuri hapa kitaa.
Alikuwa akishikwa mara kwa mara, anahonga na kuachiwa.
Ilifikia hatua akapewa masharti ya kudumu na huyo polisi aliyekuwa akimkamata mara kwa mara kwamba, ''wewe nimekukamata sana na hautaki kuacha hii biashara yako haramu, sasa hautaona sura yangu tena kwako.
Ukuniona elewa kuwa hautanihonga, ni jela moja kwa moja".
"Kuanzia leo sehemu yoyote tutakayoonana ama kukutana na wewe lazima utoe hela, yaani popote tukikutana, iwe sokoni, barabarani, kwenye sherehe, popote pale bila kujali tumeonana ama tumekutana mara ngapi kwa siku hiyo. Na kiwango cha kunipa hiyo shukrani yako ni kuanzia elf10 kuendelea''.
Yule mama alitoatoa mwishowe akanyenyua mikono. Faida yote ikawa inalambwa na yule polisi.
Sasa hivi namuona akiuza sokoni, katulia.
Kiukweli biashara haramu siyo. Itakugharimu sana bila faida ya maana yenye kueleweka.
 

Forum statistics

Threads 1,213,488
Members 462,160
Posts 28,479,807