Tujuzane changamoto za Google Map Driving na namna ya kuzitatua

Tujuzane changamoto za Google Map Driving na namna ya kuzitatua

Change view mkuu weka satellite view, waweza baini hata majengo nk
Kuliko map view.
Satelite view kama huna network yenye nguvu itakusumbua labda uwe unaenda kwa miguu. Kama upo kwa gari, ramani ya kawaida inatosha sana kama unajua vizuri matumizi ya ramani
 
Kama inakuambia turn left na ukaenda right lazima ikupeleke njia tofauti na kukuunganisha mbele kwa mbele
Kama unaingiza anuani hakikisha unaweka usafiri unaoutumia kama ni miguu, gari, au train na hata ride kwa watumiaji wa Uber au Taxi [emoji596]
IMG_1527.jpg
 
Kama inakuambia turn left na ukaenda right lazima ikupeleke njia tofauti na kukuunganisha mbele kwa mbele
Kama unaingiza anuani hakikisha unaweka usafiri unaoutumia kama ni miguu, gari, au train na hata ride kwa watumiaji wa Uber au Taxi [emoji596]
View attachment 1278710
Hili pia ni muhimu, upita kwingine inakubadilishia njia juu kwa juu. Kitendo ambacho kitafanya safari yako iwe ndefu zaidi.
 
Mkuu kuna sehem nimelalamika au nimesema nlikua najua napoelekea.?
pole naona mtoa post hukumaanisha wewe alimaanisha mtoa Mada naye anadhani kwenye Google Drive kuna mdada anawaongoza wote wanaotumia app hiyo
Google Drive ni nzuri sana kuna kipindi niliitumia sana nikitoka Lumumba kwenda Mbezi Lois
ukianza safari saa 11 jioni ukaiuliza mpaka Mbezi ni vp? itakuambia kufika hapo ni saa 2 usiku na kuna msongamano mkali sana utakuchelewesha Magomeni- Manzese- Ubungo hadi Kimara tena kwa rangi nyekundu baada ya hapo ni mwendo wa speed fulani labda usiozidi 50
 
Bado sijaona mapungufu ya Google Map kila nilipo itumia other wise labda ujichanganye mwenyewe. Bado kuna asilimia kubwa ya wa Tz hawajui jinsi ya kutumia Google map. So lazima useme inachangamoto.

Sasa wewe unatumia gari then unafuata maelekezo ya kutembea kwa miguu au kinyune chake kwanini usiingie chaka.

Network mwendo wakobe lazima ikupe wrong info au info sahihi zije kwa kuchekewa.

Inakupa option za barabara zaidi ya moja uchaguzi ni wako. Na sio lazima uilazimishe kukuelekeza kuanzia eneo ulipo madhara yake itakupa njia ndefu au yenye mzunguko.
Chagua eneo specific ikuelekeze kuanzia hilo eneo. Nk

Mimi nazitumia sana hizi navigation apps.

Hususan Google Maps na Waze.

Hata kama najua ninapokwenda, bado nitaweka anwani ya hiyo sehemu kwa sababu:

1] si tu nitapata maelekezo ya njia. Nitapata na ETA pia.

2] Kama kuna ajali au kama kuna slow down yoyote ile, app itaniambia na kunipa mapendekezo ya alternate routes.

3] hususan Waze, huwa inakuambia pia na polisi walipo katika njia utayopitia. Pia inakuambia kama kuna debris njiani, nk.

Hizo apps zina msaada mkubwa sana kwa madereva.
 
Mimi nazitumia sana hizi navigation apps.

Hususan Google Maps na Waze.

Hata kama najua ninapokwenda, bado nitaweka anwani ya hiyo sehemu kwa sababu:

1] si tu nitapata maelekezo ya njia. Nitapata na ETA pia.

2] Kama kuna ajali au kama kuna slow down yoyote ile, app itaniambia na kunipa mapendekezo ya alternate routes.

3] hususan Waze, huwa inakuambia pia na polisi walipo katika njia utayopitia. Pia inakuambia kama kuna debris njiani, nk.

Hizo apps zina msaada mkubwa sana kwa madereva.
Komredi...

Hizi makitu za Waze zinatusaidia sana wapiga ulabu na wenye aleji ya kuwaona matrafiki. Ngoja niifuatilie
 
Komredi...

Hizi makitu za Waze zinatusaidia sana wapiga ulabu na wenye aleji ya kuwaona matrafiki. Ngoja niifuatilie

Komredi....hii Waze imenisaidia saaaana kuepuka faini za matrafiki. Faini za hawa wajomba wa pande hizi si za mchezo!

3866B95C-D80A-4794-9709-5F61DD3C6DC7.jpeg
 
Kingine nadhani accuracy ya location kwa device yako. Hili nalo la kuzingatia
 
Bado sijaona mapungufu ya Google Map kila nilipo itumia other wise labda ujichanganye mwenyewe. Bado kuna asilimia kubwa ya wa Tz hawajui jinsi ya kutumia Google map. So lazima useme inachangamoto.

Sasa wewe unatumia gari then unafuata maelekezo ya kutembea kwa miguu au kinyune chake kwanini usiingie chaka.

Network mwendo wakobe lazima ikupe wrong info au info sahihi zije kwa kuchekewa.

Inakupa option za barabara zaidi ya moja uchaguzi ni wako. Na sio lazima uilazimishe kukuelekeza kuanzia eneo ulipo madhara yake itakupa njia ndefu au yenye mzunguko.
Chagua eneo specific ikuelekeze kuanzia hilo eneo. Nk


Ni kweli kabisa...mtu anabofya option ya watembea miguu na kulalamikia ramani
 
Naifanyia kazi komredi. Sasa sijajua kama na huku matopeni kwetu inafanya kazi kwa ufanisi kama huko kwenu mawinguni

Ijaribu uone.

Hii Waze inamilikiwa na kampuni ya Google.

Tofauti yake na Google Maps ni kwamba information za Waze zinakuwa submitted na watumiaji wake.

Kwa mfano, ukatize pale Moroko halafu uone wajomba wa trafiki wanavizia watu, ukifika unakoenda unaweza ku submit taarifa kwenye app kuwa kuna matrafiki wapo maeneo hayo na watumiaji wa app wataiona hiyo taarifa na hiyo kufanya maamuzi yanayowafaa.
 
Changamoto kubwa niliyonayo ni kwamba yule dada huwa ananitongoza na nikimkatalia anagoma kuongea
 
Ijaribu uone.

Hii Waze inamilikiwa na kampuni ya Google.

Tofauti yake na Google Maps ni kwamba information za Waze zinakuwa submitted na watumiaji wake.

Kwa mfano, ukatize pale Moroko halafu uone wajomba wa trafiki wanavizia watu, ukifika unakoenda unaweza ku submit taarifa kwenye app kuwa kuna matrafiki wapo maeneo hayo na watumiaji wa app wataiona hiyo taarifa na hiyo kufanya maamuzi yanayowafaa.
Ohooo... ngoja niifanyie mambo. Japo nahofia hapa Bongo watumiaji wanaweza wasiwe wengi... Ntakupa mrejesho komredi
 
Huko matombo, ulanga google map haisomi kitu
 
Ohooo... ngoja niifanyie mambo. Japo nahofia hapa Bongo watumiaji wanaweza wasiwe wengi... Ntakupa mrejesho komredi

Hapo kwa picha ni screenshot ya Waze.

Kwa juu kuna maandishi “Send a report” halafu chini yake kuna categories.

Category ya polisi nimeizungushia rangi nyekundu.

Hapo ndo unabofya ku submit report yako ambayo itakuwa shared na users wengine.

895A018A-B1DD-423F-B04D-E4BED1DCE55C.jpeg
 
Nafikiri wewe ndio hujui. Google map zinawaongoza wageni ambao ndio mara ya kwanza kuingia mji huo na unahitaji kufika mlimani city kwa hiyo google map ipo kwa ajili yao na inawaonyesha barabara salama sasa wewe barabara michepuko unazijua na mji unaujua ya nini gooogle map huo ni ushamba
Huyu jamaa kama umemwele ni dereva UBER kwa hiyo map lazima
 
Hili limetukuta wengi, Aisee sitakaa nije kusahau. Nlifika sehem hakuna njia afu yenyewe inaonyesha kuna bonge ya barabara
Kinachotokea hapo huwa zunasoma zile barabara za zamani. Inaonekana barabara mpya hazijakuwa updated.
 
Kwanza ili uenjoy Google map hakikisha una simu yenye GPS accurate mimi nimtumiaji wa Navigation app sana kufika maeneo tofauti tena kwa coordinates tu nilicho observe ktk simu mbili tofauti ni kuwa uimara wa Built in GPS ya simu ndio uta kunavigate poa sana
 
Hapo kwa picha ni screenshot ya Waze.

Kwa juu kuna maandishi “Send a report” halafu chini yake kuna categories.

Category ya polisi nimeizungushia rangi nyekundu.

Hapo ndo unabofya ku submit report yako ambayo itakuwa shared na users wengine.

View attachment 1278981
Nimoooo!!!

Nimejaribu kureport crash nione mapokeo ya wadau,,,
 
Back
Top Bottom