Tujuzane changamoto za Google Map Driving na namna ya kuzitatua

Tujuzane changamoto za Google Map Driving na namna ya kuzitatua

Kwanza ili uenjoy Google map hakikisha una simu yenye GPS accurate mimi nimtumiaji wa Navigation app sana kufika maeneo tofauti tena kwa coordinates tu nilicho observe ktk simu mbili tofauti ni kuwa uimara wa Built in GPS ya simu ndio uta kunavigate poa sana
Fact...
 
Kremme,

Old bagamoyo na mwai kibaki si ni barabara moja?
Google map haitambui hivyo... ukifika junction ya coca cola road inapoungana na mwaikibaki kwa mbele google inakuambia ni old bagamoyo road ukifika kwa round about ukinyoonya ni old bagamoyo road ukikunja ni mwaikibaki road. according to google map driving
 
Back
Top Bottom