Tujiangalie maumbo yetu na magari tunayoendesha!!!

Tujiangalie maumbo yetu na magari tunayoendesha!!!

Ubakaji wenyewe ndo kama huu
carur8.png
 
ni kweli magari yanaturahisishia shughuli zetu ila na maumbo yetu tuyatatendee haki!nimepishana na raia mmoja mwenye umbo mithili ya kapteni john komba ndani ya duet!!!dah......huu ni ubakaji wa magari!

Kila mbuzi anakula urefu wa kamba yake, afu nani kakudanganya unene wake unasababisha overload ya hilo gari?
 
hahaaa zis z cht chat bana! mi natembelea staut toyota, gues umbo langu na kabila ni lipi/likoje?
 
hahaaa zis z cht chat bana! mi natembelea staut toyota, gues umbo langu na kabila ni lipi/likoje?

Acha upuuzi wewe! ukabila hapa umeingia vp sasa?!!
POPOBAWA.
 
Naona tupeane mwongozo hapa.
Uzito wa kg 30-40 duet
Kg 40-50 starlet
Kg 50-52 vitz
Mwisho wa baby walkers.

Magari:
Kg 52-55 Baloons and the like (nadhani na gx 200+ ziwe humu)

Endeleeni, ila sasa sie wenye kilo za nyati ina maana benz hazituhusu?! Ama tushauri benz watengeneze pickup?

mwongozo mzuri!nadhani hata manufacturer wawe wanatoa matoleo mawili mawili yaani kama ni duet ya wanene na wembamba!na VX pia ya wanene na wembamba yaani kama nguo vile medium size,XL na XXL!!!!mtu kama JOTI kama anataka VX anaenda kununua VX size yake yenye ukubwa wa DUET
 
anakuwa ndo kapata kagari hako hako sasa afanyeje,
wengine kwenye mark II kila ukiingia au kutoka lazima ugonge kichwa, Looh.
 
Jamani mbona mnatusengenya? Sasa kama mimi uwezo wangu ndio umeishia hapo nifanyeje? Bora ninunue ka duet au bora niendelee kupanda daladala? Hebu mtuache..
 
Back
Top Bottom