Tujadiliane: Kwanini Ulioa/Uliolewa? Unawashauri Nini Kataa Ndoa?

Tujadiliane: Kwanini Ulioa/Uliolewa? Unawashauri Nini Kataa Ndoa?

Ndoa ni taasisi ambayo tayari imeshaanguka kwa kizazi cha vijana wa sasa.

Nitaishi na mwanamke pale tutakoposhindwana au hisia zikifa basi kila mmoja anaendelea na maisha yake memgine, lakini huu uxenge wa kuandikishiana mkataba halafu mahusiano yakifika mwisho mwanamke apewe share ya mali zangu hapana kwa kweli
 
Vijana kataa ndoa wako sahihi kabisa ndoa sio kwa kila mtu. Kuna makundi mengi duniani Hawaoi wala hawaolewe kama mapadri, ma sister, nk

Ila kwangu ndoa ni moja ya maendeleo makubwa ambayo nilitamani kuyapitia. Pia kitu ambacho nilikuwa natamani kupata watoto kwa mwanamke mmoja sikutaka kuwa na watoto kutoka matumbo mbalimbali

Pia nataka niache legacy kubwa kupitia my family line. Hata nikifa leo mawazo yangu, ndoto zangu, matokeo chanya yatabaki kwenye uzao wangu for many years😊 ingawa hii nimesema tu uko nje ya mada

Ndoa sio ya kila mtu. Kataa ndoa ushauri wangu msioe sio lazima kuoa. .
 
Wakuu! Sababu zipi zilisababisha ukaoa ama ukaolewa? Unawashauri nini vijana ambao bado hawajaoa/kuolewa na wanao kataa ndoa kabisa?
Kama mtu hajakulia kwenye nyumba ya baba na mama ni ngumu kujua umuhimu wa hao watu kwa watoto, Kama mtu anaona hasara ya kuzaa ina Mana hata yeye hawezi zaa. Wengine wamelelewa na bibi, shangazi, anko, baba , mama , dada hata ni watu wa kujitoa so ni ngumu huyo mtu kuisifu mvua Mana haijamnyea
 
Ndoa ni taasisi ambayo tayari imeshaanguka kwa kizazi cha vijana wa sasa.

Nitaishi na mwanamke pale tutakoposhindwana au hisia zikifa basi kila mmoja anaendelea na maisha yake memgine, lakini huu uxenge wa kuandikishiana mkataba halafu mahusiano yakifika mwisho mwanamke apewe share ya mali zangu hapana kwa kweli
We jamaa unapenda sana Mali
 
Back
Top Bottom