Tuikumbuke 2016


Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
Wana jamvi tumebakisha Sikh kadhaa kuuaga mwaka 2016. Ikiwa una jambo la firaha au huzuni lililokufika 2016 tuwekee hapa. Liwe la kwako binafsi.
1).05/04/2016 nimepata mtoto wa pili wa kuime hadi sasa anaendelea vizuri.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Wana jamvi tumebakisha Sikh kadhaa kuuaga mwaka 2016. Ikiwa una jambo la firaha au huzuni lililokufika 2016 tuwekee hapa. Liwe la kwako binafsi.
1).05/04/2016 nimepata mtoto wa pili wa kuime hadi sasa anaendelea vizuri.
Firaha = furaha
 
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
3,592
Likes
2,276
Points
280
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
3,592 2,276 280
...mi nna furaha mixer huzuni!.,
..nimepata mtoto wa 6 ila 'jambazi' la 5 nami nilitaka ka kike sasa!
..itabidi niongeze mwingine,blalbasket!
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990