Tuhuma nzito kwa Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke-CCM

Tuhuma nzito kwa Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke-CCM

Nilijua tu...toka siku ile namuona jukwaani pale na sura ngumu kama ya muhogo nikasema huyu hana sifa, wenye sifa zao ambao ni watoto wa wakulima, wafugaji, na wafanyabiashara wa kati, wakanyimwa ushindi, yule binti aliyejibu swali la family planning yule aliyekuwa wa mwisho kujibu ndo alistahili nafasi hii ya U-miss...kumbe ushindi ulishaandaliwa zamaaaani, watu wanapelekwa kwenye mbuga zetu za wanyama kuziona bure kumbe ndani kwa ndani kulikuwa na mshindi alishaandaliwa tayari?

duuuuuuuuuu............Lundenga huwa anawafaidi sana daaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!

Na kweli yule wa mwisho kujibu ndio alistahili ushindi.
 
Safi sana mama sitti, mmeo anamuuza mwanao unaona roho inauma
 
Any SIT.. to me sina imani. Wote waongo hata ukiwafuma live bado utashindwa wewe.
 
Abbas Mtemvu ambaye ni mbunge wa Temeke kwa tiketi ya CCM anadaiwa kutumia mbinu chafu ili binti yake aitwaye Sitti Abbas aweze kuipatia umaarufu taasisi yake ijulikanayo kama 'Mtemvu foundation' yenye ofisi zake kuu maeneo ya Mbezi beach Dar es Salaam, taarifa mbalimbali zimebainisha.

Abbas Mtemvu amedaiwa kuchukua fedha za mfuko wa jimbo la Temeke takribani shilingi milioni 65 ambazo alidai ni za kuisaidia taasisi yake hiyo ya 'Mtemvu foundation' ambayo inajinasibu kama taasisi inayosaidia watoto wasiojiweza ili kuzihonga kamati za miss Chang'ombe mwaka 2014-15, miss Temeke mwaka 2014-15 na ile ya miss Tanzania mwaka 2014-15 kwa lengo la kumpitisha binti yake huyo ajulikanaye kama Sitti ambaye alikuwa akiishi Marekani ili kutwaa mataji hayo.

Aidha kamati zote zilisimamiwa na Hasheem Lundenga ambaye alitakiwa kuhakikisha binti huyo wa Mtemvu ananyakuwa mataji hayo.Hasheem Lundenga ndiye muasisi na mwenyekiti wa kamati inayoandaa na kuratibu shughuli zote za kumsaka miss Tanzania.

Binti huyo wa Abbas Mtemvu (Sitti Abbas) ambaye ana umri wa miaka 29, alizaliwa mnamo mwezi wa tano mwaka 1985 kama alivyothibitisha mama yake mzazi na hivyo moja kwa moja kukosa sifa za kushiriki mashindano hayo.

Hata hivyo hali hiyo imepewa msukumo na Abbas akitumia fedha ili binti yake huyo aitangaze taasisi yake hiyo ya Mtemvu foundation kimataifa huku akijua kuwa binti yake hakuwa na sifa za kushiriki mashindano hayo kutokana na kigezo cha umri ambapo inatakiwa mshiriki asizidi miaka 24.

Hata hivyo katika mashindano hayo binti huyo wa Mtemvu alidai kuwa ana umri wa miaka 18 na ana shahada ya uzamili (masters) jambo ambalo lilipingwa vikali na MAMA YAKE MZAZI ambaye alithibitisha kuwa mwanaye alidanganya umri kwa kupunguza takribani miaka 11.Sitti Abbas ndiye aliibuka mshindi wa mataji ya miss Chang'ombe, miss Temeke na miss Tanzania mwaka 2014-15 hivyo kutimiza ndoto za baba yake ambaye ni Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke kwa tiketi ya CCM za kuitangaza taasisi ya Mtemvu foundation katika ngazi ya kimataifa kama alivyotarajia.

Kama ni kweli BRAVO Hon. Abbasi Mtemvu. Biashara ni vita isiyotumia AK47 bali mbinu mbalimbali za kibiashara zikiwemo za kuwaangusha washindani wako bila AK47
 

Attachments

  • 1413464620481.jpg
    1413464620481.jpg
    137.7 KB · Views: 819
Waliosoma naye shule ya msingi Tanzania jitokezeni mtusaidie. Just incase kama hakusoma marekani full.

Hawa ndiyo wapiga Debe wa Uraia pacha!
Ulimbwende tu uchakachuaji kiasi hiki siku huo Uraia Pacha ukiruhusiwa sijui nini kitabaki!
 
Kweli mkuu miaka 29 ndio umri wake ukitaka kujua hata maziwa yake yamekomaa sana sio ya kitoto.
 
Kwahiyo huyu naye watu walikua wanalalia ili apate umiss au rushwa yake ilikua cash ya mzee tu??
Hata kudanganya nako kuna kikomo aisee, 29 (sijui 24) hadi 18?? Ndo maana akashindwa kuweka hesabu sawa kuwa umri huo kibongobongo masters level ni muujiza-haiwezekani!!! Kwa kizazi hiki cha sasa ataumbuka sana. Mzee Mtevu; utaumbuka braza.
Ila wenye akili siku nyiiingi tulishaona hata msisimko wa mashindano haya umeisha. Toka mshindi kupewa Nissan hardbord hadi "yuzid" toyata ist ni dalili tosha yatakufa kibudi siku si nyingi.
 
Hivi ni kweli alidai ana 18?????..........basi ni shida...
 
Abbas Mtemvu ambaye ni mbunge wa Temeke kwa tiketi ya CCM anadaiwa kutumia mbinu chafu ili binti yake aitwaye Sitti Abbas aweze kuipatia umaarufu taasisi yake ijulikanayo kama 'Mtemvu foundation' yenye ofisi zake kuu maeneo ya Mbezi beach Dar es Salaam, taarifa mbalimbali zimebainisha.

Abbas Mtemvu amedaiwa kuchukua fedha za mfuko wa jimbo la Temeke takribani shilingi milioni 65 ambazo alidai ni za kuisaidia taasisi yake hiyo ya 'Mtemvu foundation' ambayo inajinasibu kama taasisi inayosaidia watoto wasiojiweza ili kuzihonga kamati za miss Chang'ombe mwaka 2014-15, miss Temeke mwaka 2014-15 na ile ya miss Tanzania mwaka 2014-15 kwa lengo la kumpitisha binti yake huyo ajulikanaye kama Sitti ambaye alikuwa akiishi Marekani ili kutwaa mataji hayo.

Aidha kamati zote zilisimamiwa na Hasheem Lundenga ambaye alitakiwa kuhakikisha binti huyo wa Mtemvu ananyakuwa mataji hayo.Hasheem Lundenga ndiye muasisi na mwenyekiti wa kamati inayoandaa na kuratibu shughuli zote za kumsaka miss Tanzania.

Binti huyo wa Abbas Mtemvu (Sitti Abbas) ambaye ana umri wa miaka 29, alizaliwa mnamo mwezi wa tano mwaka 1985 kama alivyothibitisha mama yake mzazi na hivyo moja kwa moja kukosa sifa za kushiriki mashindano hayo.

Hata hivyo hali hiyo imepewa msukumo na Abbas akitumia fedha ili binti yake huyo aitangaze taasisi yake hiyo ya Mtemvu foundation kimataifa huku akijua kuwa binti yake hakuwa na sifa za kushiriki mashindano hayo kutokana na kigezo cha umri ambapo inatakiwa mshiriki asizidi miaka 24.

Hata hivyo katika mashindano hayo binti huyo wa Mtemvu alidai kuwa ana umri wa miaka 18 na ana shahada ya uzamili (masters) jambo ambalo lilipingwa vikali na MAMA YAKE MZAZI ambaye alithibitisha kuwa mwanaye alidanganya umri kwa kupunguza takribani miaka 11.Sitti Abbas ndiye aliibuka mshindi wa mataji ya miss Chang'ombe, miss Temeke na miss Tanzania mwaka 2014-15 hivyo kutimiza ndoto za baba yake ambaye ni Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke kwa tiketi ya CCM za kuitangaza taasisi ya Mtemvu foundation katika ngazi ya kimataifa kama alivyotarajia.

Source please...!
 
Abbas Mtemvu ambaye ni mbunge wa Temeke kwa tiketi ya CCM anadaiwa kutumia mbinu chafu ili binti yake aitwaye Sitti Abbas aweze kuipatia umaarufu taasisi yake ijulikanayo kama 'Mtemvu foundation' yenye ofisi zake kuu maeneo ya Mbezi beach Dar es Salaam, taarifa mbalimbali zimebainisha.

Abbas Mtemvu amedaiwa kuchukua fedha za mfuko wa jimbo la Temeke takribani shilingi milioni 65 ambazo alidai ni za kuisaidia taasisi yake hiyo ya 'Mtemvu foundation' ambayo inajinasibu kama taasisi inayosaidia watoto wasiojiweza ili kuzihonga kamati za miss Chang'ombe mwaka 2014-15, miss Temeke mwaka 2014-15 na ile ya miss Tanzania mwaka 2014-15 kwa lengo la kumpitisha binti yake huyo ajulikanaye kama Sitti ambaye alikuwa akiishi Marekani ili kutwaa mataji hayo.

Aidha kamati zote zilisimamiwa na Hasheem Lundenga ambaye alitakiwa kuhakikisha binti huyo wa Mtemvu ananyakuwa mataji hayo.Hasheem Lundenga ndiye muasisi na mwenyekiti wa kamati inayoandaa na kuratibu shughuli zote za kumsaka miss Tanzania.

Binti huyo wa Abbas Mtemvu (Sitti Abbas) ambaye ana umri wa miaka 29, alizaliwa mnamo mwezi wa tano mwaka 1985 kama alivyothibitisha mama yake mzazi na hivyo moja kwa moja kukosa sifa za kushiriki mashindano hayo.

Hata hivyo hali hiyo imepewa msukumo na Abbas akitumia fedha ili binti yake huyo aitangaze taasisi yake hiyo ya Mtemvu foundation kimataifa huku akijua kuwa binti yake hakuwa na sifa za kushiriki mashindano hayo kutokana na kigezo cha umri ambapo inatakiwa mshiriki asizidi miaka 24.

Hata hivyo katika mashindano hayo binti huyo wa Mtemvu alidai kuwa ana umri wa miaka 18 na ana shahada ya uzamili (masters) jambo ambalo lilipingwa vikali na MAMA YAKE MZAZI ambaye alithibitisha kuwa mwanaye alidanganya umri kwa kupunguza takribani miaka 11.Sitti Abbas ndiye aliibuka mshindi wa mataji ya miss Chang'ombe, miss Temeke na miss Tanzania mwaka 2014-15 hivyo kutimiza ndoto za baba yake ambaye ni Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke kwa tiketi ya CCM za kuitangaza taasisi ya Mtemvu foundation katika ngazi ya kimataifa kama alivyotarajia.
the saga2.jpgthe saga 1.jpg

Lisemwalo lipo lakini mapungufu katikao vithibitisho vinavyoletwa ndo vinafanya wengi wetu tuipuuzie hii habari au kuipa uzito usiostahili.
1.Mleta uzi huu kasema Sitti kazaliwa Mwaka 1985,kwahiyo ana miaka 29.Vielelezo vinasema kazaliwa 1989,kwahiyo ana miaka 25.
2.Kwenye leseni ya gari ya Sitti,fonts(maandishi) Tarehe,Mwezi na Mwaka wa kuzaliwa yanatia mashaka.(Suspicious character).Yanaonekana tofauti sana na maandishi mengine.Kwanza yanaonekana makubwa zaidi,yana rangi za peke yake zilizochanganywa.
3.Na kusikitisha zaidi,Katibu wa kamati ya Miss Tanzania Bosco Majaliwa ye anasema Sitti Mtemvu ana miaka 23,amezaliwa mei 31 mwaka 1991 katika taarifa ya kukanusha taarifa zilizozagaa kwamba Sitti ana miaka 18.
Enweiz,nafikiri Mengi yanazidi kuja.Tusubirie tuone..
 
Kwa kigezo cha umri hakustahili kushiriki tangu hapo awali
 

Attachments

  • 1413468899861.jpg
    1413468899861.jpg
    49.9 KB · Views: 768
  • 1413468917889.jpg
    1413468917889.jpg
    47.8 KB · Views: 758
  • 1413468938989.jpg
    1413468938989.jpg
    112.5 KB · Views: 749
Back
Top Bottom